Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
nhầm dự án bác ơi :D Xuân Mai không phải Sunshine bác ơi :D tòa 69 tầng nó đưa vào từ đợt bán HR1 rồi bác ơi Hr1 vs Hr2 giờ đầu tư 3pn vẫn còn giá tốt chỉ có 2pn là cháy chỉ còn mấy căn view không được đẹp nhưng so với mặt bằng giá M2 thì có vẻ vẫn tốt hơn
e ghi nhầm bác... eco tiềm năng tăng giá và cất cánh cao,, nhưng hy vọng tương lai sẽ đến sớm,

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
e ghi nhầm bác... eco tiềm năng tăng giá và cất cánh cao,, nhưng hy vọng tương lai sẽ đến sớm,

khiếp bác này bơm thổi kinh quớ, bác là sale hay nhà đầu tư f1 vậy

Tập Lái
19/5/19
18
8
3
31
1. cái aeon mall chắc chắn là ko rồi, tôi đến sa bàn xem rồi thấy nó đê là shopping mall mà, pác check lại xem
2. các giấy tờ pháp lý nếu còn lăn tăn vào thẳng phòng bán hàng mấy em xinh tươi phòng bán hàng cho xem nhé bác
3. tu đây đến ngày mở bán còn 1 tháng nữa mà nên các giáy tờ còn lại chắc chắn cdt sẽ phải chạy cho xong mới bán hàng chứ
4. về việc thế chấp 100% chủ đâu tư đều thế chấp sô đất để vay vôn ngân hàng làm cả, ngay cả Hr1, Hr2 cũng thế. nên pac mua mà mong cdt làm bằng vốn tự có khó như hái sao trên trời vậy. với thời thế hiên nay ko có gì chông lưng đô dám cdt nào xây ầm ầm mà ko có giấy tờ cả
5. khách sạn chăc chắn là phải có, vưa rùi xuân mai đã giải tỏa xong phân cuối cùng trong khu dư án để làm khách sạn, vơi lại viêc lâấy thương hiêu nươc ngoài quảng bá sản phâm ram ro nhu vậy mà ko bị nó kiên mơới là lạ đó
6. công viên hương tràm (tôi nghe thông tin noi bộ),xuân mai xin phép uy ban q7 cho làm luôn, bù lại đoổi quỹ đất khác lại cho cdt
7. việc mở đường NVL chac chắn là Cắt vào quỹ đất công viên rồi rồi, tính đường hiện hữu thì phải lùi vào cỡ 15 – 20m, pác có thể kiểm tra cột mốc lộ giới
Nếu pác mua để ở với lại sẵn có tiền mặt, Tôi khuyên bác mua lại hàng chuyển nhượng Hr1, Hr2 giá oki hơn nhiều so với M2 (nếu bác có quan tâm inbox mời em cà phê tui đưa các bài toán về giá cho bác tiện so sánh), tiện ích và ban giao của các block như nhau. Hơn nữa tôi thấy mật độ căn hộ trên 1 sàn của M2 nhiều quá, ở càng đông càng phức tạp (20 căn/tầng), hơn nữa mặt bằng các căn hộ không đẹp, bố trí công năng bị phạm phong thủy nhiều, cải tạo mặt bằng khó hơn là Hr1, Hr2

Các bác đừng ném đá em nhé, em ko phải là sale đâu, em là dân cư ở trong khu đó nên em hiểu rất rõ về nó, thêm vào đó cần câu cơm của em là xây dựng nên có tí chút am hiểu

vậy đứng góc độ dân xây dựng trong nghề, bác cho em xin ý kiến về chất lượng xây dựng với, sao em thấy xây tấm hỏi bị mỏng @@

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
không thể thấy mấy tấm mỏng mỏng mà đánh giá chất lượng được, muốn biết rõ phải có hồ sơ kết cấu moi và các báo cáo công viêc hàng tuần, biên bản kiểm tra chất lượng,.. thì moi đánh giá đươc ạ

Tập Lái
19/5/19
18
8
3
31
không thể thấy mấy tấm mỏng mỏng mà đánh giá chất lượng được, muốn biết rõ phải có hồ sơ kết cấu moi và các báo cáo công viêc hàng tuần, biên bản kiểm tra chất lượng,.. thì moi đánh giá đươc ạ
quá là chuyên sâu, cảm ơn Bác......

Hạng B2
13/4/15
131
204
43
Vote cho bác @Huyen.doan. Bác rất tâm đắc với Eco Green, thông tin rõ ràng, đánh giá xác đáng, ko bơm vá. Cảm ơn bác cung cấp nhiều thông tin về Eco Green!

Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
khiếp bác này bơm thổi kinh quớ, bác là sale hay nhà đầu tư f1 vậy
bác e có bơm vá gì đâu, bác k thấy e toàn chê thôi sao,, dự an nào củng có điểm tốt điểm xấu cả, quan trọng mình có chấp nhận nó hay k,,

Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Chỉ mong mỗi cái vòng xoay đến sớm. Còn lại em rất dễ tính
- Mall, không có thì qua PMH chơi, nếu có thì của ai cũng được miễn càng to càng tốt.
- Công viên, có quỹ đất rồi, hứa hẹn thôi cũng ok, BĐS ăn ở chổ hứa hẹn mà. Chỉ lăn tăn là có làm gì cũng khó mà bứng cái trạm điện đi chổ khác. Còn hình vẽ quảng cáo cái hồ to khủng sure là xạo.
- Tiến độ ra nhanh và xong luôn chung tiền chuyển qua chế độ khai thác hoặc chậm đều chắc đừng có trước thì làm nhanh để hốt tiền, sau chết ngắt mắc công đi quậy.
- Quản lý sau này thì chủ đầu tư có muốn quản luôn cũng ok miễn phải cao cấp và đáng tiền. Ghét nhất trường hợp các anh chị sung mà không sâu, chê mắc chê rẻ, đấu tranh giành quyền về tay người dân xong làm như chó cắn mèo cào.