Hạng D
29/3/17
1.403
11.124
113
BIDV được.
Chỉ riêng cái vụ ngân hàng của nó nhiều người phục vụ đã thấy vui.
Vào lúc nào cũng ít chờ lâu.
Còn Vietcombank xin tránh xa, dân ta cứ sống vì cái mác, cứ bám vào Vietcom cho thấy sang xịn sáng giá.
Chứ em mỗi lần vào Vietcom bất cứ cửa hàng nào, cũng đều chờ đến điên dại trong tức tối.
Cứ trên quầy 1, 2 thằng làm, còn 3, 4 thằng khác đéo hiểu làm gì mà không làm khách, mỗi lần kêu số chỉ 1, 2 số lên làm!!
Ngoài ra, em thấy chỉ có Vietcom là có màn: khi nộp tiền vào tài khoản ko chính chủ thì phải đóng phí!!!
Má siêu luôn cho bố nào nghĩ ra cái trò thúi mặt này. Chú ấy chắc về hưu cũng mới đây thôi!!
Vcb là tml cái gì cũng tính phí…đừng ngây thơ mà gd với nó…

Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
Vcb là tml cái gì cũng tính phí…đừng ngây thơ mà gd với nó…
Em xin đồng ý bác 100%.
Thằng khốn kiếp lấy tiền giấy nộp vào cho số ngân hàng không chính chủ nó cũng thu tiền.
Lãi suất tiết kiệm thì thấp dưới cả dái người ta.
Để vay được của nó thì phải vác cả mả tổ ra thế chấp mới mong.
Em là bỉ mặt thằng này hơn 3 năm rồi thấy thật sáng suốt.
Mấy người mà cứ chìa số ngân hàng VCB ra phần lớn là vì sang xịn mịn ngân hàng lớn này kia, nó lớn chứ có phải mình lớn đâu mà.
Đến cả cái ra quầy của nó làm mà xếp hàng ai mà ko điên người em gọi bằng cụ. Cứ thằng teller với thằng khách, 2 thằng ngồi trước quầy nhìn nhau làm đéo gì mãi ko xong.
Nhớ lại mỗi lần ra quầy VCB mà điên người

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Em xin đồng ý bác 100%.
Thằng khốn kiếp lấy tiền giấy nộp vào cho số ngân hàng không chính chủ nó cũng thu tiền.
Lãi suất tiết kiệm thì thấp dưới cả dái người ta.
Để vay được của nó thì phải vác cả mả tổ ra thế chấp mới mong.
Em là bỉ mặt thằng này hơn 3 năm rồi thấy thật sáng suốt.
Mấy người mà cứ chìa số ngân hàng VCB ra phần lớn là vì sang xịn mịn ngân hàng lớn này kia, nó lớn chứ có phải mình lớn đâu mà.
Đến cả cái ra quầy của nó làm mà xếp hàng ai mà ko điên người em gọi bằng cụ. Cứ thằng teller với thằng khách, 2 thằng ngồi trước quầy nhìn nhau làm đéo gì mãi ko xong.
Nhớ lại mỗi lần ra quầy VCB mà điên người
Thèn này bạn xác định chỉ giao dịch online thôi, tại quầy mệt lắm, vay mượn thì cũng mệt do là NN mà nhưng được cái lãi vay cũng dễ thở do lại vào nó thấp

Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
Thèn này bạn xác định chỉ giao dịch online thôi, tại quầy mệt lắm, vay mượn thì cũng mệt do là NN mà nhưng được cái lãi vay cũng dễ thở do lại vào nó thấp
Đúng rồi lãi vay nó thấp, nhưng để vay được của nó...ôi thôi

• Like
Reactions: Tommyteo