Hạng B1
27/5/19
52
17
16
29
Anh em cho mình hỏi chút Thông tin. anh của mình cần mua căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ? Mà tìm hiểu thông tin thấy cư dẫn với chủ đầu tư có một số mâu thuẫn nên cũng hoang mang. Ae cho mình hỏi là dự án đã có sổ chưa? Gần đó có dự án nào tầm giá 2t5 mà ok hơn không? Anh mình đang nhắm căn 2t2 77m2 hướng Nam thấy đăng trên mạng.
Cảm ơn anh em đã đọc tin.

Attachments

Hạng B1
23/3/19
57
21
8
khuyên chân thành ko nên mua, mình từng qua đó coi rồi, thiết kế bố cục layout chán lắm, ở ko nổi. chỉ được cái có BIg C ở dưới tiện lơi, còn lại chả được gì

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Tầm riền này bác tham khảo thử Melody Âu Cơ cũng gần đó, diện tích nhỏ hơn xíu nhưng thiết kế với chất lượng hoàn thiện ok hơn

• Like
Reactions: ndv and MrBungBu
Tập Lái
10/5/17
2
1
0
34
Tầm riền này bác tham khảo thử Melody Âu Cơ cũng gần đó, diện tích nhỏ hơn xíu nhưng thiết kế với chất lượng hoàn thiện ok hơn

Hồi lâu em cũng có tìm hiểu bên Melody này. Nó của Hưng Thịnh bán, hồi em tìm hiểu thì cũng hết hàng rồi, toàn sang lại thôi.
Mà hồi đó em nghe đồn là nó bị gì đó không ra sổ được. Bác có biết là giờ có sổ chưa không ạ ?

• Like
Reactions: ndv
Tập Lái
15/9/15
24
19
3
32
Anh em cho mình hỏi chút Thông tin. anh của mình cần mua căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ? Mà tìm hiểu thông tin thấy cư dẫn với chủ đầu tư có một số mâu thuẫn nên cũng hoang mang. Ae cho mình hỏi là dự án đã có sổ chưa? Gần đó có dự án nào tầm giá 2t5 mà ok hơn không? Anh mình đang nhắm căn 2t2 77m2 hướng Nam thấy đăng trên mạng.
Cảm ơn anh em đã đọc tin.
Căn 77m2 giá 2.2 tỷ, có cái gì đó sai sai