Tập Lái
21/4/07
18
0
0
Em mua SF tiêu chuẩn 2 máy dầu của HMV giá 45,500 (nhắm mắt làm liều vì chưa có kinh nghiệm xe cộ) Không biết có đáng đồng tiền bát gạo ko nữa???

Trang bị thêm màn hình + DvD + camera lùi như thế nào cho tốt ( có thể điều chỉnh trên vôlăng)?

Thanks all!!!!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
RE: Nhờ anh em đóng góp ý kiến về STF

Chúc mừng bác đã có sự lựa chọn hợp lý - Việc có "đáng đồng tiền bát gạo" ko thì có lẽ sau 1 thời gian sử dụng, tự bản thân bác sẽ cảm nhận được! Về việc trang bị thêm đồ chơi cho SF, bác nên gia nhập Santa Fe Club và sinh hoạt chung với hội, để nhận được sự hỗ trợ từ mọi thành viên khác, đặc biệt là từ bác Kienvang@ (Hà Nội) và bác Chevol@ (TP.HCM) - 2 "cây đinh" lớn của hội!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@alo1234: việc đầu tiên bác nên làm là đăng kí làm thành viên SFC để được chia sẻ nhiều hơn và trực tiếp hơn qua các buổi off bia:D
Thứ 2: đọc lại Mục lục các bài viết... đăng ngay ở đầu box Hyundai-Kia...
Thứ 3: tạm thời thế này, nếu xe bác đã có sẵn điều khiển trên vô lăng-> giải pháp ngon bổ rẻ là mua luôn đầu Caska K317 của Trung Quốc thiết kế riêng cho SF. Giá 9,5 triệu; nên mua thêm TV kỹ thuật số, camera lùi và nhất là Ipod video 80GB thế hệ 5...

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Bác Kiến và bác Mua nụ hôn ơi cho em hỏi tí: em chưa có SF nhưng muốn gia nhập hội của các bác có được không? hay là "phải có xe " rồi mới được gia nhập ạ?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bác cứ đăng kí gia nhập đi, cái chính là nhiệt tình bác ạ;).

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: Kienvang

Bác cứ đăng kí gia nhập đi, cái chính là nhiệt tình bác ạ;).

nhiệt tình thì e có thừa, còn xe .. hi hi, đi ké hội Sài Gòn trước đã :D;):)

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Chúc mừng bác đã có lựa chọn sáng suốt. Nhắc bác là có độ gì thì độ một thể nhé, đừng có nay tháo mai móc ra để độ mà chẳng mấy chốc cái xe của bác nó kêu như xe bò đấy.
Trích đoạn: alo1234

Em mua SF tiêu chuẩn 2 máy dầu của HMV giá 45,500 (nhắm mắt làm liều vì chưa có kinh nghiệm xe cộ) Không biết có đáng đồng tiền bát gạo ko nữa???

Trang bị thêm màn hình + DvD + camera lùi như thế nào cho tốt ( có thể điều chỉnh trên vôlăng)?

Thanks all!!!!

Tập Lái
2/1/06
9
0
0

Các bác ơi cho em nhờ tí, ở đây có bác nào là Sale hoặc quen Sale bán STF ko ạ?Em đang có nhu cầu hỏi mua một chiếc 2.7 chạy xăng High Option.Cho em xin giá sau khi tăng thuế 83% và thời gian giao xe sớm nhất ạ.Cảm ơn các bác nhiều.

Tập Lái
21/4/07
18
0
0

Cám ơn mọi người đã đóng góp ý kiến. Hiện nay em đang ở Sài Gòn, không biết lắp Caska K317 ở đâu là ngon bổ rẻ nhiều? Mong mọi người chỉ giúp. Em xin cảm ơn!

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác liên lạc với bác chevo ý, bác ấy giúp ae trong đó lắp một mớ rồi còn gì.
Trích đoạn: alo1234

Cám ơn mọi người đã đóng góp ý kiến. Hiện nay em đang ở Sài Gòn, không biết lắp Caska K317 ở đâu là ngon bổ rẻ nhiều? Mong mọi người chỉ giúp. Em xin cảm ơn!