Tập Lái
2/2/14
16
0
0
Đoạn bà hom từ phú lâm xuống đến ngã 4 xa lộ đại hàn sau 23h chuyển qua đèn vàng chớp chớp, qua ngã 4 xa lộ đại hàn đến chợ bà lát cứ xanh đỏ miết & các anh csgt cứ rình bắt sau 23h( em dùng từ rình vì mấy ảnh giấu xe trên lề đường, kể cả xe oto chuyên dụng & trốn cách đó 50m canh me người vi phạm).
Đoanj đó sau 23h dừng xe lại em thất dất là sợ ma & sợ cướp. Tối nào em cũng đi ngang về đường đó thấy rất nhiều người bị dính bẫy ( kể cả oto ) mong các bác chánh nhanh chóng sửa dùm dể bà con nhờ.

Các ơn các bác.

Ps: qua cầu bà hom đoạn đó là ngã 3 nhưng ko cho phép xe máy đi thẳng khi đèn đỏ nên rất nhiều người phải nộp bánh mì cho mấy ảnh.

N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
Tỏi.1 nói:
Đoạn bà hom từ phú lâm xuống đến ngã 4 xa lộ đại hàn sau 23h chuyển qua đèn vàng chớp chớp, qua ngã 4 xa lộ đại hàn đến chợ bà lát cứ xanh đỏ miết & các anh csgt cứ rình bắt sau 23h( em dùng từ rình vì mấy ảnh giấu xe trên lề đường, kể cả xe oto chuyên dụng & trốn cách đó 50m canh me người vi phạm).
Đoanj đó sau 23h dừng xe lại em thất dất là sợ ma & sợ cướp. Tối nào em cũng đi ngang về đường đó thấy rất nhiều người bị dính bẫy ( kể cả oto ) mong các bác chánh nhanh chóng sửa dùm dể bà con nhờ.

Các ơn các bác.

Ps: qua cầu bà hom đoạn đó là ngã 3 nhưng ko cho phép xe máy đi thẳng khi đèn đỏ nên rất nhiều người phải nộp bánh mì cho mấy ảnh.
bác dùng câu này nghe nhục nhã thế

Tập Lái
2/2/14
16
0
0
Mấy bác chánh thấy chưa nhỉ?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/2/14
16
0
0
Bác chánh ơi, hôm nay đi về lại thấy mấy ảnh núp, bà con dính 1 chùm.

Hạng F
22/7/13
8.996
40.493
113
nghe mà hãi quá, các bác chánh không biết hay là cố ý không bít vậy dzời!?

Tập Lái
2/2/14
16
0
0
Chắc tối nay em về chụp cái ảnh các xxx nhà mình canh me post lên mới đc. Cứ núp trong bóng tối rồi băng ra cái rẹt thắng chít mịa luôn chứ ko là em tông luôn rồi. Hên là em chưa bị chụp lần nào.

Đoạn đó thật sự rất vắng về đêm.