Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
1. Em thấy bác D_E cần có vài lời, im lặng là chưa đủ;
2. 11 chai chuyển trả bác chủ là đương nhiên, 5 chai từ thiện bác lơ không nhận thì trả lại luôn bác chủ là hợp tình sao chả thấy nói tới nhỉ???

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
ltgbau nói:
Hơ tự nhiên mất 11tr chả đc gì ngoài bực mình, cụ kia thì xơi ngon 11tr +bộ lốp vành ^:)^
ngưỡng mộ
Mình xin tặng bác chủ thớt vé khứ hồi HN-HCM-HN để mời bác vào giao lưu với bác Máy Dầu và anh em trong này một ngày sớm nhất. Mong bác nhận lời nhé.

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
sgb345 nói:
ltgbau nói:
Hơ tự nhiên mất 11tr chả đc gì ngoài bực mình, cụ kia thì xơi ngon 11tr +bộ lốp vành ^:)^
ngưỡng mộ
Mình xin tặng bác chủ thớt vé khứ hồi HN-HCM-HN để mời bác vào giao lưu với bác Máy Dầu và anh em trong này một ngày sớm nhất. Mong bác nhận lời nhé.
Bác quá cool! Em ngưỡng mộ bác!

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
Chuyện của bác chủ thớt và bác DE đã thỏa thuận giải quyết xong,em nghĩ MOD nên đóng thớt này lại.

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
euro car nói:
phuongcuunet nói:
euro car nói:
Bác kiểm tra PM nhé. Tháng sau em ra Hà Nội công tác sẽ ới bác làm ly cafe hoành tráng sao cho hết 11 chai này mới về.
Bác ra HN mà không ới em đến dự là... không xong với em đâu nhá! [:O]
Nhớ alô để anh em còn đón tiếp, nhà em sẽ.... chuẩn bị mồm từ giờ đới!!!:cool:

À, thế ra mấy hôm nay cụ cũng tăm tia cái thớt này mà em không biết. Chắc rồi, ai chứ mấy đại ca này mà ra đến nơi không ới thì sợ không có đường về. Đợt này nếu có chuyến nào đi khám xe, cụ cho em xin trước chương trình để em sắp xếp ra HN đúng ngày đó luôn.
Cụ xe Châu Âu cứ cho nhà em cái lịch, anh em sẽ bố trí ngon ngay mờ!
Trường hợp cụ muốn có chương trình "khám xe" thì để em chuẩn bị tý rồi ới cụ sau nhá!

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh
thôi cạch cả làng nhé ! qua thớt này cả làng ta cạch dc nhiều chuyện lắm đấy.
@ bác chủ : em hiểu dc tâm lý của bác , và bác đã chơi đẹp , hơn nhau ở chỗ này thôi.
bây h os ngòai việc ném đá hội nghị thì lòi ra 1 đống dở hơi, ba phải và gà mái.

Tập Lái
3/12/08
1
0
0
ah.. hội OF vào đây hết rồi này
e xin lỗi các bác chứ, đọc đi đọc lại từ đầu đến cuối e chỉ kết luận 1 từ thôi, bác Máy Dầu hay may dầy hơi bị.. hèn

Hạng B2
16/11/06
234
2
18
44
Trai_Lang_Thang nói:
1. Em thấy bác D_E cần có vài lời, im lặng là chưa đủ;
2. 11 chai chuyển trả bác chủ là đương nhiên, 5 chai từ thiện bác lơ không nhận thì trả lại luôn bác chủ là hợp tình sao chả thấy nói tới nhỉ???
Bác DE hay bác chủ lấy 5 chai đều thấy không ổn sao đó, mang tiếng vì đã đồng ý rùi mà giờ lại lấy cái có lợi cho mình. Em thấy nếu OS ko nhận thì bác Lơ quyết xem nên chăng đem 5 chai này vô 1 quỹ từ thiện gì đó, OS nhiều phong trào quyên góp từ thiện mà.

Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
wow đầy đủ Quân Tử , Tiểu Nhân , Mạnh Thường Quân , Tào Tháo , Lữ Bố , Trương Phi , Quân Sư Quạt Mo , Cào Cào Lá Tre , Mr. Bean , ... OS rất là hay !!!

Tập Lái
15/3/11
0
0
1
47
sgb345 nói:
Thành thật cảm ơn thiện chí của Bác, em cũng đã có KH vào HCM một ngày gần nhất rùi. Bác PM em xin sđt, khi nào vào em sẽ alo bác nhé!

@các bác OS: Cảm ơn sự chia sẻ diễn tiếp cảu các bác. Khi nào nhận lại tiền em report để các bác cùng biết ạ

@ OFer: Cảm ơn các cụ OF cũng qua đây chia sẻ ạ :)

Status
Không mở trả lời sau này.