Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/12/08
1
0
0
e cũng ngưỡng mộ ko kém :(
bth ra chơi đẹp đi, ra dáng anh Hai đi, lại còn đổ tại cái lọ cái chai
đến khi người ta đưa ra đề xuất, gật cái rụp, bựa [>:p]
e xin lỗi, các bác treo nick e thì e cũng phải nói vì e thấy cái cụ mặt dầy gì đó cũng có số có má trên OS, cũng đc nhiều người biết đến, cũng có cơ ngơi kinh danh đàng hoàng.. mà xử sự thì ko thể tin nổi :mad:
người ta từ HN đặt hàng, bao nhiêu hy vọng, bao nhiêu chờ đợi, chứ đừng nói đến tiền, thế mà rước sự thất vọng, sự bực mình vào người. con người bản lĩnh 1 tý, biết người biết ta, nhận phần thiệt về mình 1 tý, chắc gì người ta đã vui, đằng này còn giở trò, giở thủ đoạn. nào là kiểm định, nào là kinh doanh.. làm ăn thế con cháu ko có tương lai thì đừng hỏi tại sao nhé! :mad:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/8/09
187
1
18
Nguoi ta lay cai nay cua minh thi troi cho lai cai khac va nguoc lai. Mat 11tr lang xet.

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
wusnat nói:
Đẹp rồi, bài học cho em: <span style=""color: #ff0000;"">là không mua những gì mà mình không rờ mó được, phải nhìn tận mắt, rờ tận tay, trả giá tối đa</span>. Hàng giá trị dù cao hay thấp, ý kiến của người khác chỉ là để tham khảo.
Cám ơn bác chủ chơi đẹp và rất cao thượng!

Hơi bị lầm đó bác. Cái dễ thấy nhất là cái điện thoại(e dân kinh doanh bên điện thoại). Dân mà kinh doanh điện thoại gặp mấy trường hợp này hoài chứ gì, nhưng mà cũng tùy cái tâm của người chủ hàng kinh doanh thôi(chắc tại e hiền quá giờ sợ bỏ nghề luôn rồi), bác máy dầu kinh doanh cái đó e không biết sao chứ e bị khách nó phang điện thoại vô mặt hoài chứ gì. E bảo đảm các bác nếu xài điện thoại thì còn gặp trường hợp này dài dài.

Hạng B2
16/11/06
234
2
18
44
girl_luvs_car nói:
thôi cạch cả làng nhé ! qua thớt này cả làng ta cạch dc nhiều chuyện lắm đấy.
@ bác chủ : em hiểu dc tâm lý của bác , và bác đã chơi đẹp , hơn nhau ở chỗ này thôi.
bây h os ngòai việc ném đá hội nghị thì lòi ra 1 đống dở hơi, ba phải và gà mái.

Em cũng chẳng biết có trong cái list dở hơi, ba phải và gà mái của mợ ko, nhưng cũng nhột nhột đấy. Có lẽ mợ vừa vào đọc nên tâm trạng bức xúc còn mới và xả ra luôn. Câu truyện đến hồi kết rồi, phải mà mợ vào đọc sớm, xả sớm đúng lúc thì chắc mợ bây giờ sẽ có cùng tâm trạng và tham gia vào cái đống dở hơi, ba phải và gà mái thôi.

Cái gì cần hiểu thì ai cũng hiểu cả chứ ko phải toẹt ra mới có nghĩa là hiểu, đừng ép người vào đường cùng mợ ạ.

Hạng B2
23/9/10
474
217
43
minhnl nói:
girl_luvs_car nói:
@ bác chủ : em hiểu dc tâm lý của bác , và bác đã chơi đẹp , hơn nhau ở chỗ này thôi.
bây h os ngòai việc ném đá hội nghị thì lòi ra 1 đống dở hơi, ba phải và gà mái.

Em cũng chẳng biết có trong cái list dở hơi, ba phải và gà mái của mợ ko, nhưng cũng nhột nhột đấy. Có lẽ mợ vừa vào đọc nên tâm trạng bức xúc còn mới và xả ra luôn. Câu truyện đến hồi kết rồi, phải mà mợ vào đọc sớm, xả sớm đúng lúc thì chắc mợ bây giờ sẽ có cùng tâm trạng và tham gia vào cái đống dở hơi, ba phải và gà mái thôi.

Cái gì cần hiểu thì ai cũng hiểu cả chứ ko phải toẹt ra mới có nghĩa là hiểu, đừng ép người vào đường cùng mợ ạ.
để cho phụ nữ mắng thế này, bác còn can đảm mà đối đáp nữa à!

Hạng B2
16/11/06
234
2
18
44
platinumcard nói:
minhnl nói:
girl_luvs_car nói:

để cho phụ nữ mắng thế này, bác còn can đảm mà đối đáp nữa à!
Em chịu bác. Mợ ý không biết mắng ai, không biết có em trong list bi mắng không, em chỉ góp ý chứ đối đáp gì. Trong khi bác thì đang mắng và xúc phạm em đấy. Em đụng gì đến bác đâu? Sao bác ko viết bài bám chủ đề mà lại ném đá, gây sự lung tung thế.

Mà em vừa tức bác dzô dziên vừa buồn cười, sao bác biết bác không có trong cái list bị mắng của mợ ý

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
Phụ nữ thì nên tránh ra chỗ khác, nên ngồi trước cái gương thôi!

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
bannang.com nói:
Có gì to tác đâu mà làm ầm ỉ, mở đến hai ba thớt . Dân đi Mer mà là mất mặt mer quá .:D
Theo ngu ý của em hiểu ý của bác HT Mẹc là vậy nè: Dân đi mẹc mà ít tiền tới độ 22tr mà cũng làm ầm ĩ????

Hạng D
5/4/07
1.793
338
83
Ngưỡng mộ bác chủ thớt và bác F1 quá: Đúng là 2 trang hảo hán
Bác chủ thớt cho em xin cái số cầm chân để em mời bác ly cà phê ở 2F được không ạ???
@F1: khi nào ra bắc nhớ gọi cho e nhá

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Os chuyến này có thêm một số đang kể các lái xe nhẩy. Lâu lâu làm quả scandan cũng hay đấy. 0h18 . Em đang ngồi 1mình trạm dừng chân bù đăng ráng hóng hớt tí lấy sức bò tiếp con đường 14 khủng khiếp. Xót con vợ teen quá đi thôi. Các cụ offline nhớ pm em vơi nhé. Em mượn xe off dot rồi mượn 4 quả mâm lốp AMG chở ra cho các bác các cụ kiềm định nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.