Hạng B2
10/2/16
147
304
63
44
10ty bác làm 1 cái cc 3ty cho thuê 15tr/ tháng- 7ty làm lô đất đường nội bộ làng đh - phước kiểng cách chợ bến thành 6km. 5 năm sau thu hoạch.
Chung cư phải 4 tỷ mới cho thuê được 15tr/tháng. Còn lại 6 tỷ thì 5 năm sau thu hoạch ít hơn rất nhiều so với phương án 9 tỷ. Mà cho dù bác có mua dc chung cư 3 tỷ thì còn lại 7 tỷ thu hoạch vẫn ít hơn 9 tỷ nhé.

• Like
Reactions: Tommyteo and Luyen
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Chung cư phải 4 tỷ mới cho thuê được 15tr/tháng. Còn lại 6 tỷ thì 5 năm sau thu hoạch ít hơn rất nhiều so với phương án 9 tỷ. Mà cho dù bác có mua dc chung cư 3 tỷ thì còn lại 7 tỷ thu hoạch vẫn ít hơn 9 tỷ nhé.
nay mình cập nhật lại giá Phước kiểng rồi, 7ty ko mua dc, fai 9ty. chia buồn bác chủ. thôi thì bác qua nhơn chạch tha hồ quẹo lựa.

nay mình cập nhật lại giá Phước kiểng rồi, 7ty ko mua dc, fai 9ty. chia buồn bác chủ. thôi thì bác qua nhơn chạch tha hồ quẹo lựa.
Lãi đậm rồi
Phước Kiểng vẫn có hàng 60tr coi được mà, mà chần chừ là mất cơ hội cụ thể cục 10 tỏi của a chủ thớt nếu đưa vào vận hành lúc hỏi chắc giờ dc 20% rồi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Luyen
ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93

Bên PMH trước Covid căn CC 4 tỉ cho thuê được 18 - 20tr/tháng. Năm vừa rồi giá thuê giảm nhiều do cấm nhập cảnh nhưng mấy tuần nay môi giới nói khách nn đi tìm thuê rất nhiều, giá bắt đầu tăng lại và đang tiệm cận giá cũ.

Theo đề bài anh chủ mình nghĩ mua 1 căn CC bên PMH cho thuê lấy passive income hàng tháng, còn lại đầu tư đất là đẹp. PMH vẫn là nơi có thị trường cho thuê tốt nhất, nếu cần tiền muốn bán nhanh cũng dễ. Còn dành bn cho CC, bn cho đất thì có thể du di tuỳ tình hình thị trường.

p.s nếu anh chủ muốn kiếm đất dự án đẹp gần hồ bên khu Đông tầm trên 6t nhắn mình, mình chỉ chỗ cho lv trực tiếp với chủ đất!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B2
8/5/18
160
111
43
34
Có căn nhà 4x12 46m2 dt thực tế 50m2 1 trệt 3 lầu Thích Quảng Đức Phú Nhuận. Vị trí cách 30m ra hẻm xe hơi khu dân cư đông thích hợp cho thuê công ty. Đang rao giá 7.15tỷ TL mạnh cho ac đầu tư nè. LH e 0938631579 để xem nhà
Nhờ các bác có kinh nghiệp tư vấn tài chính 9 tỉ mua nhà,đất.

Hạng D
23/4/18
1.197
1.261
113
- Cát lái khu kiến á nền 100m2 thì tầm 65tr. Mọi người hay ngại xe cont, Nhưng 2 năm qua nó cũng tăng 2 tỏi mấy rồi theo khu ủy ban Q2
- Tầm 9 10 tỷ bác làm 1 nền TĐC Nam Rạch Chiếc An Phú để đó lâu dài cũng ok. Hiện rẻ nhất khu rồi. Hoặc bên khu đông thủ thiêm thì dc nền 6x18m pháp lý sổ cty

• Like
Hạng B2
22/5/07
128
57
38
Lãi đậm rồi
Phước Kiểng vẫn có hàng 60tr coi được mà, mà chần chừ là mất cơ hội cụ thể cục 10 tỏi của a chủ thớt nếu đưa vào vận hành lúc hỏi chắc giờ dc 20% rồi
hic mới đây làm gì mà 20% bác, vẫn chưa mua dc bác ạ, quyết tâm trong tuần này sẽ giải ngân và mua luôn bác
Giờ nhiều đứa bạn lại bảo 10 tỉ thì trong Tp HCM thì ko mua dc đất ngon, nó kêu ra Ninh Thuận, ( Tp Phan Rang , mua gần biển sau này tiềm năng tăng giá cũng cao )

Hạng B2
22/5/07
128
57
38
Bên PMH trước Covid căn CC 4 tỉ cho thuê được 18 - 20tr/tháng. Năm vừa rồi giá thuê giảm nhiều do cấm nhập cảnh nhưng mấy tuần nay môi giới nói khách nn đi tìm thuê rất nhiều, giá bắt đầu tăng lại và đang tiệm cận giá cũ.

Theo đề bài anh chủ mình nghĩ mua 1 căn CC bên PMH cho thuê lấy passive income hàng tháng, còn lại đầu tư đất là đẹp. PMH vẫn là nơi có thị trường cho thuê tốt nhất, nếu cần tiền muốn bán nhanh cũng dễ. Còn dành bn cho CC, bn cho đất thì có thể du di tuỳ tình hình thị trường.

p.s nếu anh chủ muốn kiếm đất dự án đẹp gần hồ bên khu Đông tầm trên 6t nhắn mình, mình chỉ chỗ cho lv trực tiếp với chủ đất!
Có gì bác ib em số điện thoại nhé, mà 6 tỉ em nghĩ đất dân ngoài, em thì chỉ thích đất dự án