Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi nhờ các bác giúp còi DENSO

Hạng D
Em đang cần tìm mua cặp còi sên DENSO có bác nào biết chỗ mua chỉ giúp em với.

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon
RE: nhờ các bác giúp còi DENSO

Bác làm cặp sen Hella đi nghe âm trầm đã lắm, Còi Denso thằng Toy hay sài . Còn không thì chơi Bosch !

Hạng B2
26/6/07
120
1
0

Trích đoạn: vumap

Bác làm cặp sen Hella đi nghe âm trầm đã lắm, Còi Denso thằng Toy hay sài . Còn không thì chơi Bosch !

Bác cho em biết rổ rá của từng loại được không ? Còi hơi (sên) bác nhé. Em đang có nhu cầu lắp còi. Cảm ơn bác.

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Bác lắp đôi còi Hella đi bác. Tôi mới lắp rồi giá 350K. Nghe đã lắm. Màu đỏ, sản xuất tại Tây Ban Nha. Hàng của bác Navra khỏi sợ đồ dởm.

Hạng D

Bác lắp đôi còi Hella đi bác. Tôi mới lắp rồi giá 350K. Nghe đã lắm. Màu đỏ, sản xuất tại Tây Ban Nha. Hàng của bác Navra khỏi sợ đồ dởm.
Cảm ơn các bác khả năng em sẽ lắp giống bác nhưng không biết có phải đấu rơle không bác .

Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Bộ còi Hella màu đỏ có kèm rơ le và sơ đồ đi dây, khi lắp các bác nhớ yêu cầu thợ đi dây như trong sơ đồ để âm thanh rõ và trong nhé.

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Nếu xe bác là xe đời mới thì có sẵn rơle rồi

Hạng D

Nếu xe bác là xe đời mới thì có sẵn rơle rồi

Xe em innova bác ạ , không biết đã có rơle chưa bác nhỉ .
Bộ còi Hella màu đỏ có kèm rơ le và sơ đồ đi dây, khi lắp các bác nhớ yêu cầu thợ đi dây như trong sơ đồ để âm thanh rõ và trong nhé.
Em sẽ qua nhờ bác lắp giúp , cặp còi theo xe nghe chán quá bác ạ .

Hạng B2
13/11/07
138
1
18
otosaigon.com

Trích đoạn: ina

Em cũng mới ra Navar làm đôi Hella tuần trước. Em làm đôi đen giá 400k loại đỏ 300k. Em sang Minh râu lắp cho em + 1 con rơle của Nissan đấu trực tiếp vào bình. Tổng cộng còi + rơle + công lắp 500k. Nghe phê luôn, vượt nhanh hơn trước.

Hình như bác Nam Vũ hồi bé ở số 9B Lê Quý Đôn đúng không ah? Nhìn bác thấy quen quen.....