Hạng B2
16/1/12
406
0
0
39
Tình hình là e muốn thay 4 loa trên cửa xe.xe e là MN 2011.e đã lắp đầu dvd piooner 3300BT rồi.bây giờ e đang phân vân ko biết nên thay 4 loa infinity hay 4 loa piooner.vì giá của 4 e này tương đương nhau tầm 3tr cho 2 cặp.e ko biết nên chọn ntn.nhờ các bác có kinh nghiệm vào giúp e với.e chân thành cám ơn rất nhiều.và chỉ giupf e chổ lắp uy tín với.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Pioneer và Infinity đều là hàng thương hiệu thế giới rồi nên cái nào cũng được, nếu tầm giá với nhau luôn thì bác thích cái nào mình chơi cái đó. Người thích Infinity thì người ta sẽ nói bác chọn Infinity và ngược lại, quan trọng là bác thích thôi.

Hạng B2
29/4/08
213
5
18
42
Hà Nội
www.pioneer.vn
NTB_96 nói:
Tình hình là e muốn thay 4 loa trên cửa xe.xe e là MN 2011.e đã lắp đầu dvd piooner 3300BT rồi.bây giờ e đang phân vân ko biết nên thay 4 loa infinity hay 4 loa piooner.vì giá của 4 e này tương đương nhau tầm 3tr cho 2 cặp.e ko biết nên chọn ntn.nhờ các bác có kinh nghiệm vào giúp e với.e chân thành cám ơn rất nhiều.và chỉ giupf e chổ lắp uy tín với.

Nếu bác thích thể loại nhạc trữ tình, chất âm sáng,tiết tâu chậm rãi da diết, mượt mà thì nên chọn Pioneer
Còn nếu bác thích các bản nhạc đậm tiếng bass hoặc những khúc nhạc sôi động mạnh mẽ thì infinity là 1 lựa chọn hợp lý
Mỗi thương hiệu 1 thế mạnh bác ạ

Tập Lái
4/2/06
22
1
1
www.handheldvn.com
Tốt nhất bác nghe nhờ bác nào đó đã lắp 2 dòng loa trên rồi với cùng 1 thể loại nhạc mà bác thích rồi tự so sánh thôi chứ tư vấn kiẻu này khó lắm.

Hạng C
26/4/11
563
101
43
42
Biên Hòa
Con KM của em trước em sử dụng hai cặp infinity hàng nghĩa địa (zin) em mua có 2T và cái âmly JVC nghĩa địa (800N) để đánh em nó, nghe trên xe cũng tốt phết, chỉ có điều là em KM cái dàn mủ nó hơi bị dè dè khi mở công xuất lớn do bị cộng hưởng nên phần nào đó nghe ko hay lắm.
Hàng Jbl và infinity giờ đa số hàng của ĐL và TQ ko à, ko biết nghe có ra gì ko nữa...hjhj