Tập Lái
11/7/08
2
0
0
Em đang cần cưới 1 em HI-lander LS.
Xe đời 05/2004, mầu vàng nhạt, lốp sơ cua treo gầm, nguyên bản chính chủ.
Giá người ta đòi 19k. em định trả 16k. em chỉ mới hỏi qua điẹn thoại nên chua biêt được ngoại thất, nội thât như thế nào, mà đã đi được trên 100k (KM) rồi các bác ah.
Các Bác giúp em định giá em này xem sao, được cái là em múc luôn.
thank các bác trong hội CÔNG NÔNG nhìu nhìu.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.198
113
48
TP.HCM
RE: Nhờ các Bác giúp em

Giống xe em, LS, xe em cuối 2003. Nếu chạy và bảo dưỡng tốt thì 100k km cũng chưa có gì đâu bác. Xe em đang gần 180k km rồi mà máy vẫn ok lắm. Còn xe như thế nào thì bác đến xem mới được. Em cũng nghĩ về giá thì bác cũng nên giữ loanh quanh tầm 16k thôi, xe mới mua 2004 giá khoảng 24k thôi bác ạ. Chúc bác mua được xe như ý :)

Tập Lái
11/7/08
2
0
0

Thank bác npt rất nhìu!
Chãc giá đấy là hợp lý bác nhỉ, em nghĩ chỉ vậy thôi hoặc hơn chút nữa là vào chung kết được đúng ko bác.
Để em phải xem xe và trả giá người ta xem sao có gì em thông tin lại cho bác nhé.
À mà bác đã chạy LS nhìu rồi bác cho một vài ý kiến về em này giúp em. (Sơ bộ có hay hỏng hóc vặt vãnh gì ko.....?)
Vì trước đây en chạy máy xăng nay chuyển sang máy dầu nên đang còn lơ mơ lắm.
cám ơn bác nhìu.

Hạng B2
3/8/08
148
0
0
53

xe bác giống xe em màu vàng, bánh gầm, chạy 100k, máy móc nội thất đồng sơn ok, mua 19k, mới làm trước bạ, giá tính thuế 500chai x 2% x chất lượng giảm theo đời 2003 là 75%,
xe bác khi mua nhớ test cho kỹ, đồng sơn, may móc nhé
chúc bác cưới vợ người ta về dùng ngon miệng:)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.198
113
48
TP.HCM

Xe em chạy đến giờ cũng chỉ thay mấy thứ linh tinh như cua roa, lốc máy lạnh, ... chứ máy móc, gầm bệ nguyên xi, chưa đụng đến. Bác có thể tham khảo các bài viết trong mục ISUZU nhé :)