Tập Lái
1/7/11
2
0
0
Chả là nhà em muốn đi du lịch từ Sài Gòn đi Hòn Rơm Phan thiết, bác nào rành đường chỉ dùm e nên đi theo đường nào cho dễ đi, đường đẹp. Sẵn cho tư vấn cho e chỗ nào XXX hay làm và những điểm cần chú ý. E xin cám ơn

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
bác cứ nhắm QL 1 mà phang cho em.
đi chơi mà, canh xxx làm chi cho nó mệt. Cứ tuân thủ biển báo, vạch đường là yên tâm mà đi.

Hạng D
5/5/07
1.358
15.156
113
Gần thì đi QL1, phiêu tí thì đi Vũng Tàu - La Gi - Phan Thiết dọc bờ biển chơi bác ạ

Hạng B2
20/2/10
147
118
43
cầu SG, chạy thẳng liên tục đến địa phận thành phố Phan Thiết. Chạy thêm một đoạn đến Siêu Thị gì đó không nhớ, quẹo phải gặp trạm thu phí chạy thêm 10km thấy vòng xoay to to, phía bên phải đi Mũi Né, bên trái Hòn Rơm (có bản chỉ đường)

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
hiep luc nói:
Gần thì đi QL1, phiêu tí thì đi Vũng Tàu - La Gi - Phan Thiết dọc bờ biển chơi bác ạ
Đi theo hướng này .......bác nên chú ý đoạn ôm cua ngay Bình Châu.....đường rất đã...nhưng chỉ cho 50km/h......em bị bắn chỗ này.......

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
tamly75 nói:
cầu SG, chạy thẳng liên tục đến địa phận thành phố Phan Thiết. Chạy thêm một đoạn đến Siêu Thị gì đó không nhớ, quẹo phải gặp trạm thu phí chạy thêm 10km <span style=""color: #ff0000;"">thấy vòng xoay to to,</span> phía bên phải đi Mũi Né, bên trái Hòn Rơm (có bản chỉ đường)
Tới Siêu thị Coop Mart thì quẹo phải......đi gặp ngã 4 thì quẹo trái rồi đi thẳng .....đi gặp ngã 4 nữa là quẹo phải. Rồi từ đây cứ đi thẳng mãi là tới Hòn Rơm....trên suốt đoạn này....bác cứ từ từ mà đi nha bác....hay bị bắn ẩu lắm.....và khi sắp đến cái vòng xoay bác hết sức để ý ....không được quá 40km/h...vì qua khỏi trạm thu phí là lên dốc lầu ông Hoàng....tiếp đến là đốc dài.....nhưng vừa lên hết dốc là gặp ngay cái biển báo 40km/h...XXX đứng sẵn tại đây ( nhưng không đứng thường xuyên )......cứ bò từ từ lên....không quá 40kmh và không vượt nha bác. Chúc bác thượng lộ bình an.

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Nhớ ghé quá Bà Tám ăn nha,ở đây ngon bổ rẻ...hihi.....Quán này mình nhớ nằm ngay đường đi vô hòn rơm luôn,nó nằm bên trái và đối diện xéo resort Phú Hải đó,Bác chủ đi vui nghen.
Vô Hòn rơm thì có Hòn rơm 1-2, hay Thuỳ Dương cũng OK.....

Last edited by a moderator:
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
công nhận bác Bangonnen spam kinh dị luôn.