Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/2/12
3
1
1
Mình có cậu em mới ra trường,nó muốn làm Sales BĐS nhưng đang phân vân giữa khu Q7 và Q2. Nó cũng đang muốn tìm 1 công ty có thể giúp nó phát huy hết được khả năng, hiện tại cu cậu đang tính xin vô Khải Hoàn Land để làm, các bác cho mình chút ý kiến nhé.

• Like
Reactions: catbuiland
Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
mình vote cho hiện tại nên làm cho quận 7-nhà bè dc hơn

Tập Lái
24/3/14
0
16
3
Công ty em chuyên bán căn hộ bên Quận Thủ Đức, quận 2 đang có đợt tuyển nhân viên kinh doanh nè. Em bác có nhu cầu không?

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
em cũng làm khải hoàn land đây bác....bác tham khảo nhé
làm ở đây ko có lương cứng nhưng hoa hồng thì được chia là 70% trở lên mức chia là rất cao
Tuy nhiên mới ra trường cũng hơi vát vả
Còn làm quận 2 hay quạn 7 thì phải tìm hiểu
Bán căn hộ thì bên KHL cũng có phân phối khá nhiều căn hộ bên quận 2 tuy nhien thế mạnh chỉ tập trung bên quận 7
Còn đất nền và nhà phố, biệt thự: em cũng có 1 thời gian làm bên quận 2 thì bên này giấy tờ khá là phức tạp... nhiều căn nhà ở đã lâu nhưng chưa ra sổ được.... còn bên quận 7 thì thủ tục rất là oke....
Nếu mà mới ra trường chưa biết gì thì bác cứ cho người nhà đi làm môi giới 1 thời gian rồi xin vào CĐT làm luôn....còn làm môi giwois cạnh tranh rất lớn

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
Em vote cho quận 7. Chỗ nào giao dịch nhiều thì cứ thế mà nhắm. Nơi nào càng hoàn thiện càng giao dịch nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.