Tập Lái
27/2/07
28
0
1
www.lantabrand.com
Chào các bác,

Sáng nay em mới đi coi một em Escape đời 2004 màu trắng chạy 20,000km, 3.0 biển LD, em cũng kết em này lắm mà lái đòi đúng 22400 USD. Em xin hỏi các bác liệu với giá đó em mua được không? Em không biết sao các loại xe Escape 3.0 khác em coi đều có nệm da và ốp gỗ hết mà con này lại là nệm nỉ. Em cũng không rành lắm về xe nên post nên nhờ các bác tư vấn giùm em gấp vì em phải quyết định trong hôm nay và ngày mai. Em cũng kết tại đây là xe công ty nên cũng xuất hóa đơn cho công ty em tính vào chi phí được. Em mong các bác tư vấn giúp em gấp nhé.

Cảm ơn các bác nhiều.

Em Lantabrand

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
RE: Nhờ các bác tư vấn giùm mua xe Ford Escape

Đi xem lại xe đi, lấy DT D Đ ra bấm lưu lại số KHUNG đi rồi quăn lên đây.

Bác có thể PM cho tớ được chứ!

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam

[:-] Escape 2004 là đời mới rùi mà sao lại có đệm nỉ nhỉ. Chắc là công ty mua ếch tồn kho đời <2003 rùi. Mà giá đó thì cũng chập nhận dc.

Hạng B2
27/9/06
188
1
18

Các bác tư vấn giúp em:
Escape 3.0, đăng ký 2006, biển 29X, chạy chưa đến 2vạn.
Giá 30K. Liệu có hợp lý không???

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48

@ laze_a1 : Chat thế !!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/10/03
190
6
18
53

Trích đoạn: laze_a1

Các bác tư vấn giúp em:
Escape 3.0, đăng ký 2006, biển 29X, chạy chưa đến 2vạn.
Giá 30K. Liệu có hợp lý không???

Được đó bác, xe tui đời 2004, 3.0, chạy 3 vạn mà bọn nó trả 27K nè, chụp liền em này đi

Hạng B2
7/5/07
114
0
0

Trích đoạn: ford escape 3.0

[:-] Escape 2004 là đời mới rùi mà sao lại có đệm nỉ nhỉ. Chắc là công ty mua ếch tồn kho đời <2003 rùi. Mà giá đó thì cũng chập nhận dc.

2004 nhưng phải là tháng mấy bác? nếu trước tháng 9 thì vẫn form cũ chưa có đèn ống nệm nỉ là bình thường

Hạng B1
12/4/07
70
0
0

Tôi thấy giá đó quá hợp lý vì chủ xe mới chạy hơn 1 năm chịu lỗ cho bác hơn chục thằng Mỹ, có đắt ngang đi taxi. Tôi cũng đang chạy con 3.0 đèn ống, thử giao bán trên mạng mà chẳng bác nào thèm hỏi. Theo tôi hơn 25k thì không có xe nào chạy sướng bằng chú này đâu. Xăng cộ tôi cũng thấy bình thường. Các bác cứ kêu tốn xăng quá chứ như em tối kêu mấy quả bóng mà thua thì đủ đổ xăng đi cả vài tháng. Vả lại đăng tin bán xe này thấy rất ít chắc bác nào bán cũng xót ruột vì lỗ nhiều quá vả lại lấy số tiền đó chẳng mua xe gì chạy phê như ESC của chúng ta cả.

Hạng B1
14/5/07
64
0
0

Giá tính theo đời nghe tạm được đó bác nhưng bác kiểm tra kỹ nguồn gốc và người sử dụng nhá. LD mà giám đốc đi hay là đi taxi công việc. Em sợ nhất xe công ty vì sợ tài xế nó luộc đồ (không vơ đũa cả nắm nhá)

Hạng B2
6/5/07
227
1
0
53
Auros Automobile
www.Auros.vn

bác lantabrand xem kĩ xe, mang ra Ford kiểm tra mà ngon là quyết được đấy. Xe em Escape đời đầu tiên, một trong những cái đầu tiên luôn. Chạy đâu 120.000 km rồi vẫn phe phé, bốc lắm. Xe em 3.0 nệm nỉ sau bọc lại da, vậy xe bác xem cũng đời này rồi.

Escape được cái tầm nhìn thoáng, xe bốc máy khỏe nhưng bị những bệnh sau:
Kẹt bướm xăng, tự nhiên xe chồm lên như ngựa :mad: hoặc ko cần ga vẫn phi đều :D
Dàn lạnh lởm và yếu, xe em sửa và thay đủ cả rồi
Đồ nhựa, gioăng cửa etc xuống nhanh lúc đầu, nhưng xuống hết rồi thì lại thấy đẹp trở lại :D
Bị nghiện xăng, càng già càng uống tợn [8D]