Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm
Chào các bác, em nhờ các bác tư vấn giúp.
Chuyện là vậy, em có căn nhà cấp 4 hẻm 106H/... Lạc Long Quân F3, Q11 (Gần UBND Quận 11). Hẻm trước nhà em bê tông 6m xe hơi vào ok. Dt nhà là 3x10.5m. Gia đình em dự định trong năm nay xây nhưng cả em và ba em đều không hợp tuổi các bác à, muốn xây phải đợi 3 năm nữa nên h em định bán đi mua căn hộ chung cư ở. Các bán tư vấn giúp em rao giá bao nhiêu là hợp lý và Chung cư nào hiện h tầm tiền 2 tỉ có thể ở được. Em đang ngắm chung cư SCREC đó các bác.

P/S: nhà bên cạnh nhà em kích thước và kết cấu giống hệt nhà em trước tết năm trước bán được 52 cây các bác ạ. Có bác nào có căn hộ chung cư SCREC block C đổi với em cũng được,hihi

Tập Lái
18/6/10
7
0
0
Aron_Truong nói:
Chào các bác, em nhờ các bác tư vấn giúp.
Chuyện là vậy, em có căn nhà cấp 4 hẻm 106H/... Lạc Long Quân F3, Q11 (Gần UBND Quận 11). Hẻm trước nhà em bê tông 6m xe hơi vào ok. Dt nhà là 3x10.5m. Gia đình em dự định trong năm nay xây nhưng cả em và ba em đều không hợp tuổi các bác à, muốn xây phải đợi 3 năm nữa nên h em định bán đi mua căn hộ chung cư ở. Các bán tư vấn giúp em rao giá bao nhiêu là hợp lý và Chung cư nào hiện h tầm tiền 2 tỉ có thể ở được. Em đang ngắm chung cư SCREC đó các bác.

P/S: nhà bên cạnh nhà em kích thước và kết cấu giống hệt nhà em trước tết năm trước bán được 52 cây các bác ạ. Có bác nào có căn hộ chung cư SCREC block C đổi với em cũng được,hihi

----------------
Cho em xin số đt của Bác đi ạ, thanks!

QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
bây giờ tính vàng thì hơi bị khó bán.

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Nhà bác bán tầm 1.2tỉ đổ lại , vì nhà 3m khó bán lắm bác, hơn nữa lại ngắn cho cơ cấu 1 tầng 2 phòng ngủ
2tỷ bác qua Trung Sơn - Him Lam Nam Sài Gòn lấy căn hộ 100m2

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm
tonjohn nói:
Nhà bác bán tầm 1.2tỉ đổ lại , vì nhà 3m khó bán lắm bác, hơn nữa lại ngắn cho cơ cấu 1 tầng 2 phòng ngủ
2tỷ bác qua Trung Sơn - Him Lam Nam Sài Gòn lấy căn hộ 100m2

Cảm ơn bác tư vấn, nhưng không biết trong đây có bác nào ở khu này ko? Lúc đấy có người trả em 1,5 tỷ mà em không bán. chắc em sẽ bán theo tiền chứ bán theo vàng hơi khó.

Status
Không mở trả lời sau này.