Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Nhờ các bác tư vẫn mua Zace

[link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=373889[/link]

Cùng một chiếc Zace, nhưng bác pót hai bài với hai thông tin khác nhau:D Thiếu biển số N... Bác phải chú ý chuyện truy thu thuế nhập khẩu.

Tập Lái
4/12/06
29
0
0
www.otosaigon.com

Xin lỗi các bác nhé em là thành viên mới nên chưa quen post nhầm thành 2 bài.
Cảm ơn các bác đã tư vấn!

Tập Lái
7/10/06
6
0
0

@puma: GL gương chỉnh điện mà bác, bác xem lại nhé. Coi chừng là DX

Cám ơn bác namle, bác puma. Các bác cho e hỏi với DX nghĩa là sao? Một thế hệ khác của zace à? Vậy dòng xe này có chạy được không a.? Làm sao để biết là DX hay GL? Các bác giúp e nhá!

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon

DX : bên ngoài sơn củng màu , nội thất : kính, gương chiếu hậu quay tay , 1 dàn lạnh
GL : bên ngoài bên dưới có viền cửa màu khác như xám bạc, hồng bạc , ... khác với màu xanh tiger, xanh nhớt, nâu, ...
nội thất bên trong : kính, gương điều chỉnh bằng điện, có 2 dàn lạnh >>> Đó là sơ bộ để phân biệt DX và GL , sau 2005 mới xuất hiện thêm Zace Surf : nhiều đồ chơi hơn tí nữa như CD, nội thất ốp gỗ , ....

Hạng B1
9/11/06
73
0
0
thanhthanhcong.com

DX Toy làm để bán cho taxi, sơn 1 tone, 1 dàn lạnh, kính và gương chiếu hậu bấm ... bằng cơm ...

Hạng B1
9/11/06
73
0
0
thanhthanhcong.com

Trích đoạn: giang151281

Hôm qua em đi xem một con Zace đời 2002 giá 11800 USD
xe nguyên bản xem thấy hình thức bề ngoài còn ngon lắm .
Không biết xe Zace này có ăn xăng không nhỉ?
Giá như vậy có đắt không các bác
Nhờ các bác tư vấn giùm em nhé
Cảm ơn các bác nhiều!
chiếc này ở đâu vậy bác?

Hạng B2
7/5/06
117
2
18
tp hcm
otosaigon

Không biết GL hay DX mà đi mua xe là chết chắc,mặc dù mình là dân mua bán xe cũ nhưng bác nào cần tư vấn gì thì cứ gọi mình,ko mất mát gì đâu,nếu mình nói đúng thì các bác nghe,còn sai thì để ngoài tai Đt 0903926811 Tp Hcm