Tập Lái
4/12/06
29
0
0
www.otosaigon.com
Hôm qua em đi xem một con Zace đời 2002 giá 11800 USD
xe nguyên bản xem thấy hình thức bề ngoài còn ngon lắm .
Không biết xe Zace này có ăn xăng không nhỉ?
Giá như vậy có đắt không các bác
Nhờ các bác tư vấn giùm em nhé
Cảm ơn các bác nhiều!

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Nhờ các bác tư vẫn mua Zace

Zace đi tiết kiệm lắm bác. Giá vậy tạm được, xem máy móc còn ngon thí múc thôi. À má chiếc này chạy bao nhiêu vạn rồi bác?

Hạng B2
10/2/06
191
4
18
47
Hà Nội
phigia.com

Trích đoạn: giang151281

con này chạy được 6 vạn bác ạ!
Giá đó thì cũng được đấy ạ! Bác dò hỏi xem trước đây xe chạy gì, nếu taxi thì em can. Nhưng nếu không phải thì nhờ các bác kỹ thuật OS xem kỹ về máy móc cho.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/6/06
163
0
0

Gía như vậy là OK đấy Bác .Nếu như ko kinh doanh TAXI

Em cũng vừa hỏi con ZACE 2002 nhưng người bán đòi đến 13.200USD lận .Nhìn phía ngoài thì cũng bắt mắt lắm ...

Tập Lái
7/10/06
6
0
0

Chào các bác, em cũng vừa xem một em Zace GL đầu năm 2002, giá cũng khoảng 12,5K, nhưng thấy cả gương va kính đều phải chỉnh bằng tay cả, em sợ đi xe thế thi mỏi tay lắm. Các bác cho em hỏi : có phải xe Zace 2002 không có gương kính điện không? Liệu có chuyển từ điều khiển tay sang điều khiển điện tự động được không? Và tốn kém hết bao nhiêu?

Xe có ăn xăng không là do nhiều yếu tố. Ngoài yếu tố khách quan "chủ cũ sử dụng xe đó thế nào???" xong rồi tới bác. Nếu 11.8K được thì bác nên múc luôn đi. Ko nên kìm hãm sự sung sướng lại bác ạ.:D

Hạng B1
9/11/06
73
0
0
thanhthanhcong.com

Trích đoạn: Pla$ur

Chào các bác, em cũng vừa xem một em Zace GL đầu năm 2002, giá cũng khoảng 12,5K, nhưng thấy cả gương va kính đều phải chỉnh bằng tay cả, em sợ đi xe thế thi mỏi tay lắm. Các bác cho em hỏi : có phải xe Zace 2002 không có gương kính điện không? Liệu có chuyển từ điều khiển tay sang điều khiển điện tự động được không? Và tốn kém hết bao nhiêu?
Con này chắc là DX?