dms
Hạng B1
2/11/06
99
0
0
RE: Nhờ các bác tư vẫn mua Zace

Zace đời 2002 mà giá 11800 USD là rẻ bất ngờ đấy. Bác xem cẩn thận xem có vấn đề gì không.

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

mang thước ra đo bác ơi vì ZACE DX chiều ngang chỉ có 1695mm còn ZACE GL là 1720mm

Hạng B2
8/3/06
376
220
61

Em nghĩ là chiếc này chắc chắn là DX độ lại, GL thì o có giá này nếu đời này mà là GL thì giới thiệu em mua tặng thêm bác 1k
Em đã xem một chiếc giống vậy cách đây 04 tháng mà họ còn bán dược đến 12.5k, nhưng chiếc này đã được độ lên 100% giống GL chì có dàn lạnh sau hơi chuối thôi

Tập Lái
3/11/06
18
0
0

Các bác cho em hoi co khoang 20~22K USD có the kiem duoc 1 em Zace SULF không a. Em duoc 2 bo lao o nha giao nhiem vu kiem 1 em 7 cho co khoang gia tren . Tinh ve hieu qua kinh te va tui tien em thay co le Zace la lua chon tot nhat. Zace GL thì em nghi OK. Em nghe Zace SULF la dong cao cap hon. Khong biet co the kiem duoc 1 em voi so tien nhu vay khong. Em co hoi thu 1 xe Zace SULF, mau ghi vang, Xe dang ky dau nam 2006, dang con bao hanh cua hang . lan banh 6000Km. Gia 24k Em cung chang biet gia nay tot chua. Mong cac bac tu van giup em. Bac nao co em SULF dang muon len doi hoac doi xe thi cho em biet tinh trang xe va cho em xin cai gia luon nhe
Cam on cac bac rat nhieu !

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

20-22k kiếm được ZACE GL Limited cũng giống hệt SURF, xe ZACE SURF làm gì có xe nào đi 6k KM

Tập Lái
7/10/06
6
0
0

@New world Fashion :Em nghĩ là chiếc này chắc chắn là DX độ lại, GL thì o có giá này nếu đời này mà là GL thì giới thiệu em mua tặng thêm bác 1k
Em đã xem một chiếc giống vậy cách đây 04 tháng mà họ còn bán dược đến 12.5k, nhưng chiếc này đã được độ lên 100% giống GL chì có dàn lạnh sau hơi chuối thôi

Em nhin không kỹ, lại không hiểu biết, nên nhớ không rõ, Em xe này quả tình là DX, có ghi ở đít xe mà em không nhìn thấy. Nhưng bác Fashion nói chí phải, em này cũng đã lắp thêm dàn lạnh. Mỗi tội gương kính thì vẫn phải quay tay thôi ạ. Cám ơn các bác nhiều quá.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

CHÀO BÁC ! ZACE SÚT KHÁC Ở ZACE THƯỜNG LÀ MÀU SƠN. NÔI THẤT BỌC DA, ỐP GỖ , MÂM ĐÚC CHÍNH HÃNG ! BÁC KHÔNG RÀNH XE MÀ Đ MUA XE DỄ BỊ GẠT LẮM !!!

----------------------------------------------
TÔI YÊU OS !

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon

Cho em kế tí :
@to shi ba : GL rộng hơn có 3phân hả bác ?
@khoa : hôm trước bác chỉ em thay đèn cảng trước, vậy xe bác còn sách hướng dẫn sử dụng xe cho em pho to 1 bản nghe . cám ơn bác nhiều

Tập Lái
3/11/06
18
0
0

Bac nao co ZACE GL ngay chu ban dung ten. Xe gia dinh su dụng Tinh trang xe tot. Doi 2004 tro len thi oi cho em 1 tieng nhe. Em dang can xe. Nen mua nhanh . Lien lac voi em theo so sau cac bac nhe : Dung HP 0903.023.793