Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Cảm ơn bạn, mình chạy 1 tài. Đợt trước thì đã chạy 1 lèo tới Qui Nhơn rồi nên lần này do thời gian không có nhiều nên ráng ra tới Đà Nẵng. Theo xe là bà xã và 2 F1.
chạy được, em chạy 11h30ph chưa bao gồm nghỉ tầm 3 tiếng là tới quảng nam rồi

• Like
Reactions: Bibim
Hạng B2
29/4/15
294
460
63
48
TP Hồ Chí Minh
Em chào bác...
Theo em thì lộ trình của bác nặng nhất là ngày 1 ngày 2 ngày 7 và ngày 8. Nếu ngày thứ nhất. bác muốn đến Đà Nẵng thì bác nến xuất phát từ Sài Gòn thật sớm để tránh kẹt xe vì hiện nay bác phải chạy đến Phan Thiết coi như hết bị kẹt xe. + thêm là ngày đầu tinh thần còn phấn khích. Khi bác chạy qua thừa thiên Huế thì đường xá ok lắm bác. Em đã từng chạy từ Hà Nội về đến Đà Nẵng... Nói chung là đường xá khu vực phía bắc rất tốt nhiều đường cao tốc... Mến chúc bác và gia đình mạnh khỏe để có tuor Xuyên Việt thành công... Đi Khi Ta Còn Có Thể...

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
Tháng 7 này e cũng làm chuyến tphcm - Hà Giang -lũng cú . Cách đây 2 năm e đã đi tphcm - Sapa rồi nên giờ đổi hướng , đi hè thông thả chạy xe cả 2 chiều ra và về khoảng 30 ngày Chạy xe rong ruổi đó đây cảm giác tuyệt lắm , nhà e hơi xấu tánh đã đi là ko muốn về nên mới 30ngày . Nếu bác có thời gian thì chạy về luôn đi , bận đi và về lên lịch 2 cung đường khác nhau sẽ vui và đỡ mệt hơn ☺️

• Like
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Em chào bác...
Theo em thì lộ trình của bác nặng nhất là ngày 1 ngày 2 ngày 7 và ngày 8. Nếu ngày thứ nhất. bác muốn đến Đà Nẵng thì bác nến xuất phát từ Sài Gòn thật sớm để tránh kẹt xe vì hiện nay bác phải chạy đến Phan Thiết coi như hết bị kẹt xe. + thêm là ngày đầu tinh thần còn phấn khích. Khi bác chạy qua thừa thiên Huế thì đường xá ok lắm bác. Em đã từng chạy từ Hà Nội về đến Đà Nẵng... Nói chung là đường xá khu vực phía bắc rất tốt nhiều đường cao tốc... Mến chúc bác và gia đình mạnh khỏe để có tuor Xuyên Việt thành công... Đi Khi Ta Còn Có Thể...
Em cảm ơn Bác. ngày 1 mình đề pa lúc 04:00 nên có thể tới ĐN khoảng 19:00-20:00. Câu "Đi khi ta còn có thể" của Bác rất hay. Mình đang chăm xe lại để chuẩn bị tour này đây. Chúc Bác và gia đinh mạnh khỏe để thực hiện thành công tour của Bác luôn nhé.

• Like
Reactions: sonkaka
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Tháng 7 này e cũng làm chuyến tphcm - Hà Giang -lũng cú . Cách đây 2 năm e đã đi tphcm - Sapa rồi nên giờ đổi hướng , đi hè thông thả chạy xe cả 2 chiều ra và về khoảng 30 ngày Chạy xe rong ruổi đó đây cảm giác tuyệt lắm , nhà e hơi xấu tánh đã đi là ko muốn về nên mới 30ngày . Nếu bác có thời gian thì chạy về luôn đi , bận đi và về lên lịch 2 cung đường khác nhau sẽ vui và đỡ mệt hơn ☺
Bác quá sướng. Sức khỏe và thời gian Bác đã có hết. Cảm ơn Bác và chúc Bác thực hiện nhiều tour nữa.

2/3/14
1.327
1.287
113
Thời gian thế đi tới Quảng Bình là vừa. Đi gấp quá có khi nổi hứng ở lại chỗ đẹp thêm ngày rồi sao bác. Đi chơi riêng mà cố định lịch trình như đi Tour thì hơi miễn cưỡng. Chạy ép theo lịch vừa mệt vừa mất vui

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Thời gian thế đi tới Quảng Bình là vừa. Đi gấp quá có khi nổi hứng ở lại chỗ đẹp thêm ngày rồi sao bác. Đi chơi riêng mà cố định lịch trình như đi Tour thì hơi miễn cưỡng. Chạy ép theo lịch vừa mệt vừa mất vui
Cảm ơn Bác, do có nhiều tỉnh đã đi trong các năm trước, nên lần này mình cố gắng chạy tuyến Tây Bắc - Sapa ngắm cảnh. Thú chạy xe các cung đường VN nó rất là lạ Bác à. :)

Hạng B2
31/1/16
163
141
43
42
Cảm ơn Bác. Các Bác cho hỏi sau cao tốc ĐN - QN khi chạy ra Ninh Bình có còn qua cao tốc nào nữa không.

post tấm hình cho khí thế.

View attachment 2222314
Không còn bác nhé, mình đang làm phát bằng con Vinfast LUXSA2.0( tên thấy oải kkk) nay tới Thái Bình đây. Ra tới đây bị thổi 3 phát tốc độ ở Đồng Nai, Phan Thiết và Nghệ An

• Like
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Không còn bác nhé, mình đang làm phát bằng con Vinfast LUXSA2.0( tên thấy oải kkk) nay tới Thái Bình đây. Ra tới đây bị thổi 3 phát tốc độ ở Đồng Nai, Phan Thiết và Nghệ An
Cảm ơn Bác nhiều. 1 lần làm hư cán bộ tiêu của Bác hết nhiêu vậy? :)

Hạng B2
31/1/16
163
141
43
42
Cảm ơn Bác nhiều. 1 lần làm hư cán bộ tiêu của Bác hết nhiêu vậy? :)
Mình vừa về đến SG bác ạ. Mức độ đó mình chưa phải mất bác ạ, nói chung cũng có ông chú bên Viettel nên xuống mấy ảnh vui vẻ nhắc nhở

• Like