Hạng B2
3/8/08
148
0
0
53
vợ 2 em có 2 cái remote, hôm trước ông già em đi ra ngoài wên cầm theo luôn, lúc đó em lấy cái remote sơ cua ra mở cửa, bấm hoài mà nó không mở, em kiểm tra cái remote nhưng chẳng thấy chổ mở ra, liệu nó để lâu có bị hết pin không, nếu thay pin cho em nó thì phải làm sao.
mong các bác tư vấn cho em với, rất cảm ơn các bác.

Hạng B1
4/2/08
85
0
0
RE: Nhờ các bác tư vấn zùm

Bác ơi câu hỏi hơi baby đấy, bác cứ mang ra cửa hàng sửa chữa đồng hồ nói họ thay pin thì khó mấy họ cũng mở đc.

Hạng B2
3/8/08
148
0
0
53

Trích đoạn: vô_lăng_dây

Bác ơi câu hỏi hơi baby đấy, bác cứ mang ra cửa hàng sửa chữa đồng hồ nói họ thay pin thì khó mấy họ cũng mở đc.
nếu bác không thích tư vấn thì thôi, chứ không nên chê người khác như thế, tôi tin là có nhiều bác cũng có khi gặp rắc rối về cái này, tiện thì hỏi luôn.
Muốn biết thì phải hỏi, muốn giỏi thì phải học. Chứ không như những kẻ khoát loát to mồm, cứ như mình biết hết tất cả.

Tập Lái
20/10/06
4
0
0

@huuth28: Bac k noi loai xe nao cua Isuzu?
Cai dieu khien xa khoa xe Isuzu Hilander, toi da mo ra roi, co 1 con oc, dung tuoc-no-vit chu thap, xem pin loai nao roi tim mua, thay.
Xe toi dung hon 5 nam roi chua het pin, ca cai hay dung lan cai du phong.
Noi chung thinh thoang nen dung thay doi 2 cai dieu khien xa de kiem tra tinh trang pin va ky thuat.

Hạng B2
3/8/08
148
0
0
53

Trích đoạn: thanglong1

@huuth28: Bac k noi loai xe nao cua Isuzu?
Cai dieu khien xa khoa xe Isuzu Hilander, toi da mo ra roi, co 1 con oc, dung tuoc-no-vit chu thap, xem pin loai nao roi tim mua, thay.
Xe toi dung hon 5 nam roi chua het pin, ca cai hay dung lan cai du phong.
Noi chung thinh thoang nen dung thay doi 2 cai dieu khien xa de kiem tra tinh trang pin va ky thuat.
em cảm ơn bác nhiều lắm
, xe em hi lander 2003