Hạng B2
24/6/12
213
0
0
Thứ tư này mình tính đi cà mau,sáng 4g0 mình khởi hành,theo mình nghỉ nếu mình chạy trên đường vào giờ 5g0 tới 7g0 sáng,12g0 tới 13g0,17g0 tới 19g0 là không có XXX đúng không mấy bác,nếu mình đi giờ đó thì mình có thể chạy nhanh được kg mấy bác,những bác nào có kinh nghiệm tuyến đường đi ca mau cho mình ý kiến với nha,lộ trình mình đi là:SG -->TP CẦN THƠ --->TỚI NGÃ 7 HẬU GIANG ---> QUẢN LỘ PHỤNG HIỆP --->TP CÀU MAU.Nếu có đường nào gần hơn thì mấy bác tư vấn mình nha.cám ơn mấy bác nhiều

Hạng B2
14/10/11
461
9
18
Bác đi giờ đó rất hợp lý, không căng thẳng lắm đâu nên cứ đúng tốc độ mà đi. Lưu ý trạm thu phí cầu Cần Thơ 20km/h.
Quản Lộ Phụng Hiệp thì có thể chạy nhanh chút, nhưng nhớ hỏi đường, hôm rồi em gặp xxx đứng ở đoạn Sóc Trăng. Đoạn Bạc Liêu và Cà Mau thì không thấy bóng dáng đâu, tuy nhiên để ý mấy cái mố cầu và một số cái "cống" như cái gờ giảm tốc.
Có 1 đoạn ngắn ổ voi sau bùng binh ngã năm.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.444
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bác chủ chờ chút, "đồng bọn" của em jangnhut đang lái xe từ Ban me về Đalat, lát tới nơi em sẽ bảo "nó" vô cm chỉ điểm từng vị trí chốt và t/g làm việc của chốt để bác dè chừng nha. :D
(riêng theo kn của em thì các chốt tuyến này làm việc thông tầm)

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
Theo em dù đi giờ nào thì bác chủ cứ chạy đúng tốc độ quy định. Chậm hay nhanh hơn cũng chẳng là bao. Bác chạy nhanh, tâm trang cứ lo gặp xxx thì không hay cho lắm. Chúc bác chủ thượng lộ bình an!

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
iphone_hieu nói:
Thứ tư này mình tính đi cà mau,sáng 4g0 mình khởi hành,theo mình nghỉ nếu mình chạy trên đường vào giờ 5g0 tới 7g0 sáng,12g0 tới 13g0,17g0 tới 19g0 là không có XXX đúng không mấy bác,nếu mình đi giờ đó thì mình có thể chạy nhanh được kg mấy bác,những bác nào có kinh nghiệm tuyến đường đi ca mau cho mình ý kiến với nha,lộ trình mình đi là:SG -->TP CẦN THƠ --->TỚI NGÃ 7 HẬU GIANG ---> QUẢN LỘ PHỤNG HIỆP --->TP CÀU MAU.Nếu có đường nào gần hơn thì mấy bác tư vấn mình nha.cám ơn mấy bác nhiều
Lộ trình của bác chuẩn rồi, cứ đường Quản Lộ Phụng Hiệp mà phan thẳng sẽ tới ngay Cà Mau. Đường tốt, ít xe, không hạn chế tốc độ, không có xxx, chỉ có cầu là hơi nhiều, chú ý giảm tốc ở các mố cầu, không thì dễ đội đầu móp trần xe :D

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
lộ trìn thì ổn rồi, đường tốt bác cứ đúng tốc độ mà đi thì sẽ an toàn thôi, xxx bắn tốc độ nhiều bác nên cẩn thận

Hạng C
15/5/12
579
3
18
iphone_hieu nói:
Không đâu, mấy xxx đứng 24/24.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Chạy xe mà cứ canh giờ xxx đứng đường thì còn đâu tâm trí để lái xe nhỉ?

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Chú ỷ mố cầu miền tây nhé bác ,lên xuống chầm chậm thôi.không hiểu cùng một người thiết kế,hay cùng một bản vẽ mà lên xuống cầu mười cái như chục,nhanh một tý là nghe cụp cụp liền.xót cả ruột.......xe.