qvu confirmed
Hạng B1
3/7/13
56
122
33
Chào các Anh,

Cuối tuần này em tính đi Nha Trang. Định chạy ra Dốc Lết chơi 1 ngày ở đó (không ở lại đêm).
Nhờ các Anh tư vấn giúp chỗ ăn chơi, dù lượn, lặn biển, ăn nhậu hải sản làng bè...

Em cám ơn ạ.

Nhờ tư vấn ăn chơi tại biển Dốc lết - Nha trang

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: PMH82 and lazzy_vn
Hạng B2
1/5/10
330
375
78
41
Dốc Lết giờ anh chạy ra thẳng khu của TTC thuê dù, chòi tắm biển đủ món ăn chơi. Muốn ở lại cũng có, còn ăn thì chạy ra tí nữa khu làng bè hải sản tươi cho chọn, giá cả phải chăng.

• Like
Reactions: qvu
Hạng D
10/7/10
1.232
1.626
113
dóc lét giờ o nhiem nhièu, tắm bãi dài cam ranh trong sach mà khong càn chay đi xa. gióng như dóc lét 20 năm trước, hoang sơ tinh khiét. con người tàn phá moi trường quá mức

• Like
Reactions: majujude and qvu
Hạng D
10/7/10
1.232
1.626
113
Đi chơi cho biết cũng được, nhưng Bãi Dài sạch nhất, như Nha Trang Dốc Lết 20 năm trước. Quá trình công nghiệp hóa gây ô nhiễm dữ quá. Sông suối mình giờ còn cái nào trong xanh đâu mà biển sạch được

Hạng B2
17/4/15
409
743
93
43
Đi chơi cho biết cũng được, nhưng Bãi Dài sạch nhất, như Nha Trang Dốc Lết 20 năm trước. Quá trình công nghiệp hóa gây ô nhiễm dữ quá. Sông suối mình giờ còn cái nào trong xanh đâu mà biển sạch được
Dốc Lết em đi 1998, lúc đó biển xanh trong vắt, ra ngang ngực mà nhìn thấy đáy. Lặng sóng, đáy biển rất lài, hầu như ra xa không lên tới cằm..
Sau đó thì có ghé thêm vài lần nữa. Còn vài năm gần đây thì chưa có dịp ghé lại, nên không biết hiện giờ ra sao.
Bãi Dài Cam Ranh thì ghé lúc 2001, lúc đó chưa có đường nhụa hay sân bay ở đó. Y chang Dốc Lết hồi xưa. Hiện tại khi các resort nổi lên thì em chưa có dịp ghé lần nào..
Biển các tỉnh miền trung toàn bãi đẹp.. Xui nhất là Ninh Thuận, tỉnh nghèo khó khăn mà biển ít đẹp nhất.. :D :D

• Like
  • Haha
Reactions: PMH82 and romantic
qvu confirmed
Hạng B1
3/7/13
56
122
33
Vậy nên chuyển hướng đi Bãi Dài rồi

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Bãi dài này/ Cho em hỏi từ ngã 3 xanh đỏ bưu điện Cam lâm rẽ vào. Đi thẳng một lèo ra biển là bãi dài hay là hướng đối diện Nhà hàng Cầu mới chỗ tượng đài Xô viết ??
Em qua đây nhiều, mà chưa hình dung ra. Xem gúc gồ thì miên man.
Cám ơn

Hạng B1
31/10/19
91
19
28
36
E cũng định đi Bãi dài, nhưng nghe bảo Dốc lết đẹp hơn
Biển Dốc Lết phải nói là quá đẹp đi, lần em đi Nha Trang cả phái đoàn kéo nhau lên xe Bus về đó chơi một ngày. Bãi biển đẹp nên bõ công đi xa bác ạ