O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: Nhờ tư vấn giá DVD cho xe M Premacy

Chuẩn bị thành lập hôi Pre đi nhỉ, ngoài Hà nội cũng có 3 con Pre tham dự thường xuyên rồi, thỉnh thoảng anh em trao đổi thông tin về đồ chơi cho thêm vui nhé
Hỡi anh em cưỡi Pre đâu rồi lên tiếng đi

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

Hỡi anh em cưỡi Pre đâu rồi lên tiếng đi

Tui ủng hộ ý kiến của bác hainv.

Các Bác nào cưới vợ tên premacy ở Sài Gềnh lên tiếng nhé.

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

Vậy nên thế nào các bác????

Các Bác có kinh nghiệm về các loại DVD đâu cả rùi??? Tư vấn giúp tui đi , nên chọn Kenwood hay Pioneer hay hiệu khác nữa? Chỉ vì không muốn sau này nhìn thấy cái DVD đang lắp mà nước mắt rưng rưng nên mới mong mỏi các bác góp ý.

Các bác nhanh nhanh cho, em sốt ruột nắm dồi. :D:D:D

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Ơ kìa, bác này lạ thật, xe của mình thì mình sướng chứ ai lại để người khác sướng hộ được
Lúc lấy vợ bác có gọi tôi đến hỏi như vậy không ?

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

My best choice: Pioneer

[8D][8D][8D][8D]

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

Ơ kìa, bác này lạ thật, xe của mình thì mình sướng chứ ai lại để người khác sướng hộ được
Lúc lấy vợ bác có gọi tôi đến hỏi như vậy không ?

Đùa 1 tí mà bác lóng thế. Thỉnh thoảng tui cũng ra HN công tác lúc đó sẽ mời bác vài ly nhểy [8D][8D][8D]

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

Trời ơi phức tạp wá

Sau 1 thời gian nhờ các bác trong 4r tư vấn hôm qua tui quyết định gắn đầu DVD hiệu Kenwood Excelon DDX7015 (vì tui cảm thấy nó hợp với con M Pre hơn - bộ pioneer thì chỉ có màu bạc , ko có màu đen ) nhưng khi tới nơi thì chú bán hàng lại bảo hết hàng và giới thiệu với tui 1 hiệu khác lạ hoắc của Đài Loan (cú 1 điều là bây giờ nó lại bảo đầu Kenwood hơi bị kén đĩa dùng hàng ĐL thì không [8|][8|][8|]). Bó tay luôn.

Còn về loa chú đó chê loại Alpine quá trời luôn , bảo gắn hiệu Infinity nghe mới đã (trong khi các bác trong 4r mình bình chọn đó là loại tốt nhứt ). Đến đây thì tui nghĩ mấy chú này chỉ mong bán được những hàng gì mình đang có thôi nên quyết định ko mua ở đó nữa.

Vậy là mất toi 1 tuần mà ko được tích sự gì .

Các bác nào biết ở SG còn của hàng nào bán đồ audio nữa không giúp tôi với. (ngoài HP trên đường Trần Bình Trọng và Audio Auto trên đường Huỳnh Thúc Kháng).

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Bác pre su su đã thay loa cho con vợ chưa
tôi thấy loa cho Pre cũng không đến nỗi kém quá đâu
bác đã dự định thay loa gì rồi, nếu thay có phải chế không?
tôi cũng đang tính thay cho con pre của tôi

Nick nhái
8/8/04
11
0
0
XAMBACO JSC

Hi các bác
Con Ma rì của em chỉ cần gắn cái board hình vô với thiệt hại là 450k + cái màn hình LCD TFT của taiwan đứng ngòai nắng xem vẫn rỏ hết 200 USD tổng thiệt hại của em hết ba chai rưởi, xem phê lắm các bác ơi. Mà theo em nghĩ cái màn hình chút xíu thì chiếu VCD củng như DVD hà (hổng biết có đúng không):D

Hạng B2
27/11/03
179
1
18
53

Tôi xin được góp chút ý kiến, nếu bác muốn mua DVD thì chỉ cần lắp bộ DVD nội địa dùng rồi giá khoảng 750-1000$ (hàng đời cao có touch screen) 1000$ thì có HDD đảm bảo không kén đĩa, còn giá loa đó là đựoc đáy infinity nghe cũng được còn muốn thật hay thì chơi Focal ( nhưng mà ở Vn chắc kô hàng nào dám mua về đâu) nếu bác muốn mua DVD thì gọi tôi ,tôi sẽ chỉ chỗ vì nó ở HN cơ, bác có thể gắn loa đấy và cái amply Kenwood là được vì amply này giá hợp lý khoảng 3t-5t (amply 4 kênh) nghe khá . nếu chơi đồ âm thanh o tô thì kô bao giờ mua đồ Sony nhá, DVD cho o tô No1 là Pioneer, Kenwood cũng được tôi đang dùng Kenwood đọc DVD tàu ko kén đâu nó chỉ kén DVD VN thôi, còn Pioneer thì không ngán đĩa nào cả
Dũng 0903209988