Hạng B2
5/5/04
101
2
18
RE: Nhờ tư vấn giá DVD cho xe M Premacy

Trích đoạn: dungvn

Tôi xin được góp chút ý kiến, nếu bác muốn mua DVD thì chỉ cần lắp bộ DVD nội địa dùng rồi giá khoảng 750-1000$ (hàng đời cao có touch screen) 1000$ thì có HDD đảm bảo không kén đĩa, còn giá loa đó là đựoc đáy infinity nghe cũng được còn muốn thật hay thì chơi Focal ( nhưng mà ở Vn chắc kô hàng nào dám mua về đâu) nếu bác muốn mua DVD thì gọi tôi ,tôi sẽ chỉ chỗ vì nó ở HN cơ, bác có thể gắn loa đấy và cái amply Kenwood là được vì amply này giá hợp lý khoảng 3t-5t (amply 4 kênh) nghe khá . nếu chơi đồ âm thanh o tô thì kô bao giờ mua đồ Sony nhá, DVD cho o tô No1 là Pioneer, Kenwood cũng được tôi đang dùng Kenwood đọc DVD tàu ko kén đâu nó chỉ kén DVD VN thôi, còn Pioneer thì không ngán đĩa nào cả
Dũng 0903209988

Ở đâu có bộ nội địa dùng rồi mà giá 1000 USD hả Bác

Hạng B2
27/11/03
179
1
18
53

bác ra số 2 Quán Sứ nhưng bây giờ chỉ còn 1 bộ thôi,

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

To : Bác Dungvn .

Thật tiếc là tui lại ở SG. Hàng nôi địa dùng rồi như Bác giới thiệu nghe cũng hấp dẫn đấy không biết ở SG có chỗ nào bán không nhỉ (có bác nào biết thì chỉ hộ với ). Hàng Pioneer tui xem mấy nơi chỉ có loại 1 DIN và màu bạc (tui thích màu đen cho cùng màu) nên đến giờ vẫn chưa quyết được em nào cả.

Các bác nào có ý kiến gì thêm xin chỉ giáo.

Xin cảm ơn.