Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn
Hôm qua tui có ra 1 của hàng trên đường Trần Bình Trọng Q5 hỏi lắp đầu DVD cho con vợ Pre của mình thì được các chú ở của hàng tư vấn các món sau :

* Đầu DVD hiệu Kenwood Excelon DDX7015 - DVD receiver with 6"5 touch-screen control monitor (bảo đảm hành Nhật và bảo hành 1 năm ) : 1,580USD

* Thay 2 loa ở phía trước hiệu Infinity 5000cs - 5-1-4 Component Speaker System : 3,3 triệu đồng.

* TV tuner + anten : hiệu gì tui không nhớ rõ giá khoảng 320USD.

Tính tổng thiệt hại khoảng 2,075USD.

sau một hồi mặc cả chú bán hàng gút lại bớt còn 2,000USD bán wen.

Vậy nhờ các bác tư vấn giúp xem giá cả như thế có hợp lý không? Hoặc nếu biết của hàng nào là mối quen của các anh em trên 4R ô tô SG thì giới thiệu cho tui với.
Xin hậu tạ 1 chầu cafe túy lúy tại AQ.

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn
RE: Nhờ tư vấn giá DVD cho xe M Premacy

Trời ui , sao không thấy ai biết lên tiếng giúp đỡ vậy trời??????

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Về hiệu và model thì họ tư vấn cho bác loại dữ rồi - về giá nếu bác mua được bên Mỹ sẽ tiết kiệm được hơn 600USD, tuy nhiên nếu khg có đường nào khác thì đành chịu vậy, ăn chơi phải tốn kém :D:D

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

Cảm ơn bác thdwin đã cho ý kiến.
Vậy Bác có biết ở SG còn cửa hàng nào cũng đồ như vậy mà giá rẻ hơn không (tiết kiệm được đồng nào hay đồng đó !!! hè hè ).

Có các cao thủ nào có cao kiến gì hơn mong xin được chỉ giáo.

Tập Lái
6/8/04
8
0
0

Bác Pre-Susu thử ghé cửa hàng AUDIO OTO góc HÙYNH THÚC KHÁNG và TÔN THẤT ĐẠM xem sao, bữa trước tôi ghé thấy hàng phong phú lăm. Chúc bác sớm tìm được món ưng ý.

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

To 2 Bác Ptson và PMC.

Tui có lên mạng xem thì biết giá chỉ vào khoảng $1,400->$1,500 thôi (đúng như bác thdwin đã viết ở trên). Theo 2 Bác giá mà cửa hàng sắt tui ($2,000) ở SG chỗ nào cũng vậy (phải chấp nhận) hay là tiếp tục trả giá xuống thấp nữa?

Mong nhận được hồi âm của 2 Bác.

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

lâu ngày nó mới vớ được một người như bác để chém thôi bác à...giá đó là sàn sàn rồi. có hỏi chỗ khác cũng chỉ down giỏi là 50usd...tùy bác quyết định thôi, nhưng phải chọn chỗ nào uy tín để mai mốt có gì thì ra chửi nó cho sướng miệng.

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

To : bác hoatran

Cửa hàng HP trên đường Trần Bình Trọng Q5 (nó có con Premacy gắn 5 cái màn hình giới thiệu trong triển lãm ô tô vừa rồi ) có uy tín ko Bác?

Trong 4r mình Bác có biết chú nào đi Premacy đã gắn DVD + TV chưa để tui tới học hỏi kinh nghiệm và chia sẻ đau thương (nếu có ).

Cảm ơn Bác.

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Ở đây chặt chém lắm bác ui[:'(] Sao bác không ra thử Âu Mỹ trên đường 3/2 xem sao;)

Trích đoạn: Pre_susu

To : bác hoatran

Cửa hàng HP trên đường Trần Bình Trọng Q5 (nó có con Premacy gắn 5 cái màn hình giới thiệu trong triển lãm ô tô vừa rồi ) có uy tín ko Bác?

Trong 4r mình Bác có biết chú nào đi Premacy đã gắn DVD + TV chưa để tui tới học hỏi kinh nghiệm và chia sẻ đau thương (nếu có ).

Cảm ơn Bác.

Tập Lái
9/7/04
28
0
0
Sài Gòn

Ở đây chặt chém lắm bác ui Sao bác không ra thử Âu Mỹ trên đường 3/2 xem sao

Tui cũng đã ra Âu Mỹ xem rùi chỉ có hàng của Đài Loan thôi giá cũng khoảng $1,200 - $1,300 rùi mẫu mã ko được đẹp lắm. (còn chỗ HP là hàng Nhật hiệu Kenwood - ko biết có phải Nhật thiệt ko ) chênh lệch ko bao nhiêu nên tui mới chọn hàng Nhật.