Hạng C
11/7/06
719
2
16
53
RE: Nhờ tư vấn giùm xe Fiat Doblo

Lần sau post ảnh cần phải resize xuống còn 800x600 để anh em còn chia vui nhe..ảnh to qua trời!!!!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Xe ngon quá xá trời! Chúc mừng các bác ! Cám ơn bác Nguyễn Già đã giúp ae xem được dung nhan em "bỏ lò" nhé!

Hạng B1
31/3/06
64
0
0

Cô vợ hai này đẹp và xinh đấy chứ. Sao bà con nhà mình hay chê thế nhỉ.

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Con xe này ngon quá, tôi rất khoái trần có bọc nilon ...hình như chỉ có ỏ Sài gòn mới thấy mốn này? Chúc mừng cả hai ông chủ nhé...bái phục sụ chăm sóc của cac bác SG đấy!!!!tks!

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Hôm đầu tiên coi xe em đã thấy bác Hưng chăm sóc cô vợ này khá kỹ. Xe còn rất đẹp, máy móc thì không biết sao nhưng theo cảm nhận của em khi chạy thử là khá ổn.

Tiện đây các bác rành về Fiat cho em hỏi luôn là em này cần gắn thêm món gì cho nó nhìn đỡ hơn không?

Em tính làm các món sau trước : Màn hình ốp trần, thay đầu DVD, gắn thêm baga mui ( 2 thanh cong lên thui )

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: tungrose

Hôm đầu tiên coi xe em đã thấy bác Hưng chăm sóc cô vợ này khá kỹ. Xe còn rất đẹp, máy móc thì không biết sao nhưng theo cảm nhận của em khi chạy thử là khá ổn.

Tiện đây các bác rành về Fiat cho em hỏi luôn là em này cần gắn thêm món gì cho nó nhìn đỡ hơn không?

Em tính làm các món sau trước : Màn hình ốp trần, thay đầu DVD, gắn thêm baga mui ( 2 thanh cong lên thui )

Em thấy xe này độ làm gì cho tốn xiền... Lỡ cuối năm bác bán lại tiếc....:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: songlam

Em thấy xe này độ làm gì cho tốn xiền... Lỡ cuối năm bác bán lại tiếc....:D

Em chỉ gắn thêm các phương tiện giải trí phục vụ cho các thượng đế ngồi sau thôi mà.

Gia đình là trên hết bác ui.

Xe này mua để sử dụng chắc không bán nữa đâu bác ợ, bán đi thì lại đi bộ tiếp à ?

Hôm qua SN bác mà bác trốn kỹ quá, tính rủ bác ọp để làm ly bia mà không thấy bác online

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: nguyengia

Hê ê ê , độ thêm chút đỉnh như Bác nói cũng được rồi, máu hơn nữa thì ra OS cà chơi luôn dàn sub hơi cho nó hoành tráng, lúc nào đi không có baby thì dập :D

Tất cả phụ thuộc vào Kế Toán Trưởng ở nhà thôi, em nó mới chi ra một khoản lớn quá trong khi bình thường chỉ biết thu vào nên hơi choáng. :D

Nhưng dàn âm thanh của em này với dạng tai trâu như em thì chuẩn rồi. Em thích cái màn hình trần hơn. Đang tìm loại màn hình trần có tích hợp sẵn đầu DVD luôn cho nó đỡ tốn :D

Cuôí tuần này chắc phải ghé OS cà rồi

Tập Lái
20/1/06
32
0
6

@ Nguyengia: cám ơn bác đã giúp em resize. Ngay lúc em vừa post xong em cũng thấy "choáng" quá nhưng không biết làm sao vì đây là lần đầu em post hình.