Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Nhờ tư vấn giùm xe Fiat Doblo

Hôm qua SN bác mà bác trốn kỹ quá, tính rủ bác ọp để làm ly bia mà không thấy bác online

Khi nào cùng với 4 số 7 Off thì ano cái nhá... 4số 7 có số điện thoại đó...:D

@hungdt
Nhìn cái ảnh bác chụp con xe thì hình như bác ở PMH nhể... thế thì em cũng loanh quanh khu vực đó...hôm nào gặp nhau cái nhỉ...Em thấy bác thật dũng cảm.. rời bỏ Fiat để chơi Kia Kimchi...:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
20/1/06
32
0
6

Trích đoạn: tungrose

Cuôí tuần này chắc phải ghé OS cà rồi

Khi nào bác ghé thì alo cho em với. Em rất muốn được làm quen với AE.

Trích đoạn: songlam

Nhìn cái ảnh bác chụp con xe thì hình như bác ở PMH nhể... thế thì em cũng loanh quanh khu vực đó...hôm nào gặp nhau cái nhỉ...Em thấy bác thật dũng cảm.. rời bỏ Fiat để chơi Kia Kimchi...:D

Dạ, em cũng loanh quanh ở đó. Khi nào rảnh bác alo cho em (Hưng-0909881668), mình làm tý OS cafe PMH nhỉ :D.
Em thấy em Kimchi rẻ quá (chỉ bằng em Innova thôi) mà đồ cũng tương đối khá. Em này để sử dụng ở cơ quan. Tụi em cũng phải đi công tác nhiều nên chọn em này cho rộng rãi.

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Bên cà phê Highland là nơi mà mọi người cũng hay tụ tập khi test xe đó bác Hưng.

Chủ nhật này em sẽ gọi bác ( À không! Em qua tận nhà chở bác đi chứ :D)

Hạng B2
24/10/05
242
68
38
SaiGon

quote:( À không! Em qua tận nhà chở bác đi chứ ) Hehe,Tungrau tinh vi thế !!!
À,Doblo chạy bốc lắm,có lần xe em số 3 đạp lên 110 đó.Luư ý duy nhất cho bác là cái kính cửa lật phía sau(cái hình chử nhật hai bên hông xe í),bác đậu xe đừng có lật lên,con nít đang qua nó vỗ một cái là bể liền.nhà em mới bị.giá hãng 99usd,Minh kính ôtô ADV 350n,bao thay
.Và thêm nữa là nên đỗ xăng A95,sẽ tốt cho bộ phun nhiên liệu xe Fiat .(cái này ai cũng nói vậy,em nhắc lại thôi)

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Bên cà phê Highland là nơi mà mọi người cũng hay tụ tập khi test xe đó bác Hưng.

Vậy Sáng CN gặp nhau ở Highland PMH nhé...

Hạng B2
16/5/05
136
0
0
40

Mọi người cứ chê Fiat chứ em thấy Fiat ở Việt Nam là vừa tầm tiền, chất lượng cũng khá so với giá tiền đó. Em đã từng chạy Siena thấy hài lòng so với giá tiền. Thích nhất là xe Fiat chắc chắn và đầm xe. Em cũng thích em Doblo này lắm nhưng chưa có điều kiện cưới.
Xe này hình như là lắp thêm mâm đúc, thay nội thất rồi đúng không ạ. Vì em thấy nguyên bản cái vành xe hơi xấu, còn nội thất là nỉ.
Con này em đã ngồi thử vị trí lái rất thích, bề ngoài trông có vẻ chật nhưng vào trong lại thấy ngồi rất rộng rãi và thoải mái. Nếu sắm xe để đi gia đình, ít đổi chác thì đi em này là hợp lý.
Xe ngon giá hợp lý, bác Tùng sướng thật đấy!

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Vậy thì Chủ Nhật này ( 22/07/2006 ), nếu bác nào rảnh thì mình tụ tập lúc 9:00 am, tại cafê Highland Phú Mỹ Hưng nhé.

Để em hô hào vài bác nữa qua uống cà phê cho vui .

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Vậy thì Chủ Nhật này ( 22/07/2006 ), nếu bác nào rảnh thì mình tụ tập lúc 9:00 am, tại cafê Highland Phú Mỹ Hưng nhé.

Để em hô hào vài bác nữa qua uống cà phê cho vui .

đồng ý với bác... em có mặt đúng giờ

Tập Lái
20/1/06
32
0
6

Trích đoạn: songlam

Vậy Sáng CN gặp nhau ở Highland PMH nhé...

OK ngay. Thế em đợi bác Tùng Râu cho đi ké nhé :D:D

Trích đoạn: Accord_76

.Và thêm nữa là nên đỗ xăng A95,sẽ tốt cho bộ phun nhiên liệu xe Fiat .(cái này ai cũng nói vậy,em nhắc lại thôi)

Bác nói đúng đó, trước giờ em toán phải cho em này uống A95 thôi. Cũng hơi xót nhưng vì em nó là vợ mình mà.

Trích đoạn: loveFiat

Xe này hình như là lắp thêm mâm đúc, thay nội thất rồi đúng không ạ. Vì em thấy nguyên bản cái vành xe hơi xấu, còn nội thất là nỉ.
Dạ con này em chỉ bọc lại ghế thôi cho nó sạch. Ghế nỉ mà có trẻ con thì mau dơ lắm. Còn mâm đúc là theo xe đó bác. Hình như cái đợt xe em mua là mâm đúc. Mấy đợt khác thì mâm bình thường.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

chúc mừng bác TungRau có vợ 2 rồi [8D]

Mới đí bữa với Vịt, Vịt phi dữ quá làm TungRau chịu không nỗi về cưới vợ Hai ngay :D

CN gặp nhé