Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn
RE: Nhờ tư vấn giùm xe Fiat Doblo

Chúc mừng bác Tùng Râu nhé, chiếc xe long lanh quá. Chắc là mua dưới giá 12.8 rùi, quá ngon :D:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Chúc mừng bác Tùng nhé
, không ngờ xe còn mới quá. Đúng gía 12k8 cũng còn rẻ mà, so với Matiz thử xem ặc ặc :D. Bác Hùng chắc máu con Kia Carnival nên mới bán lẹ :D.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

Chúc mừng anh Tùng có vợ 2, đấu tranh mãi để rồi được đền đáp thế này là sướng nhất bác Tùng Râu rồi:D

Ah.... vợ 2 đẹp thế này phải có cái gì bảo vệ cho thân thể em nó chứ nhỉ!!!!:D:D:D:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: bmwism

Chúc mừng anh Tùng có vợ 2, đấu tranh mãi để rồi được đền đáp thế này là sướng nhất bác Tùng Râu rồi:D

Ah.... vợ 2 đẹp thế này phải có cái gì bảo vệ cho thân thể em nó chứ nhỉ!!!!:D:D:D:D

CN qua PMH chơi luôn đi rồi anh em mình tính chuyện đó sau.
Có gì thì alô, mình qua rủ 4 số 7 rồi rước chú đi lun

Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

Vâng, hẹn gặp anh, nhà em ở gần anh Minh, em sẽ alô cho anh ấy rồi mấy anh em mình đi chung luôn :)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Trích đoạn Fiatsiena1.6hlx:Người cười , kẻ khóc . Chán quá !
Bác hơi bị xuân tóc đỏ đấy !

Thôi đừng buồn nữa bác nhé!Bác "phải khóc" cũng đúng vì "nhất cự ly,nhì cường độ" mà lị.Bác ở HN xa quá thôi đành chờ mối khác ở ngoài đó vậy.Tôi nghĩ cuối năm nay bác sẽ tha hồ mà chọn lấy một em như thế và hơn thế...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/1/06
312
0
0

CHỜI .... nghe các bác trong đó rủ nhau đi mà em thèm quá ở ngoài này hổng bít đi đâu:D

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

sao xe doblo giá dễ chịu vậy các bác chỉ 12.8k thôi à, em chưa thấy cái nào giá như vậy ở Hà nội cả. Chúc mừng bác Tùng râu mua được cái xe quá ưng ý ! :D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: Roadrunner

sao xe doblo giá dễ chịu vậy các bác chỉ 12.8k thôi à, em chưa thấy cái nào giá như vậy ở Hà nội cả. Chúc mừng bác Tùng râu mua được cái xe quá ưng ý ! :D

Cám ơn bác! Em mua em này chỉ nhằm phục vụ việc đi lại loanh quanh của gia đình mình nên chỉ cần tiện nghi như thế là đủ.

Ông lão bán xe cũng dễ thương lắm :D