Tập Lái
10/12/14
14
577
78
Shin, chủ exit rồi anh. Take over là 1 chị nào đó ng Bắc
Oh vậy hả bác, mình cũng nghe nói một thời gian sau có người invest thêm. Nên sau đó mở thêm nhiều quán. Có lẽ gần đây thì sang hẳn cho một ai đó như bác nói.

Mình ngồi Shin từ khi quán mới mở, a chủ cũng thường xuyên ở đấy. Lúc đấy anh N phindeli cũng hay ngồi thì phải. Sau rồi quán đông lên, mình ko ngồi nữa.

Cũng tình cờ mình mới ngồi lại Shin, đúng là có những thứ thay đổi khác hẳn và nữ tính hơn và cũng ít dc quan tâm chăm sóc hơn.

Nếu quản lí ko khéo thì lại mất đi một th hay.

Còn Phin & Bean, mình thấy khá thú vị. Lets see how far it goes!

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98
Em có cô đồng nghiệp cũ th5/2018 nghỉ việc bắt đầu franchise Milano bên Cù Lao PN, MB 15tr/tháng, đường nhỏ nhưng đông nhất là buổi sáng và cao điểm là tối. Vốn ban đầu sang lại quán tất cả chưa đến 300. Sau 3 tháng đã có lời (doanh thu khoảng 3-4tr/ngày), LN khoảng 4-50tr/tháng.
Thừa thắng xông lên t10/2018 làm tiếp quán thứ 2 bên HHT, Tân Bình đến nay cũng có LN rồi.
Th12/2018 làm tiếp tục quán thứ 3, Rạch Bùng Binh Q3, đến nay cũng ổn, đầu tư 400 giờ có người trả 700.
Cô ấy giữ quán đầu tiên để nuôi quân (pha chế), rồi tiếp tục tìm MB đẹp và rẻ để mở quán, được giá khoảng 150-200 thì sang luôn.
Quản lý em thấy cũng nhàn, quan sát camera và giám sát qua phần mềm mua có 6tr.
Nói chung thấy làm nhẹ nhàng lắm dù trước đây chưa có kinh nghiệm về cf.

Hạng B2
27/2/19
109
1.460
176
34
Oh vậy hả bác, mình cũng nghe nói một thời gian sau có người invest thêm. Nên sau đó mở thêm nhiều quán. Có lẽ gần đây thì sang hẳn cho một ai đó như bác nói.

Mình ngồi Shin từ khi quán mới mở, a chủ cũng thường xuyên ở đấy. Lúc đấy anh N phindeli cũng hay ngồi thì phải. Sau rồi quán đông lên, mình ko ngồi nữa.

Cũng tình cờ mình mới ngồi lại Shin, đúng là có những thứ thay đổi khác hẳn và nữ tính hơn và cũng ít dc quan tâm chăm sóc hơn.

Nếu quản lí ko khéo thì lại mất đi một th hay.

Còn Phin & Bean, mình thấy khá thú vị. Lets see how far it goes!

doanh thu 120tr/tháng

lãi 40-50tr/tháng

nhục quá @hoadat @chuongmed ơi, cac anh đi chết đi