Tập Lái
11/3/17
12
30
13
Toàn mấy thánh bàn phím,chạy đi kiếm rồi biết
Em mới kiếm đc 1 lô đất 50m2 ngay đường số 8 khu Lò Lu giao với Trường Lưu, sau lưng thằng Đông Tăng Long, giá tầm 18.5tr/m2, ko bik khu này ntn hả các bác, mong đc chỉ giáo.

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Em mới kiếm đc 1 lô đất 50m2 ngay đường số 8 khu Lò Lu giao với Trường Lưu, sau lưng thằng Đông Tăng Long, giá tầm 18.5tr/m2, ko bik khu này ntn hả các bác, mong đc chỉ giáo.
giá thị trường.
Khu này cũng đang đông dần lên, tuy nhiên cả 2 đầu đều vắng.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Toàn mấy thánh bàn phím,chạy đi kiếm rồi biết
Thánh là thánh thế lào?
Ở cái q9 mà nhà cấp 4 củ thì khi bán hẻm có tính tiền xây nhà vào tiền đất được đâu nhá. Ai mới là thánh bàn phím thì tự biết !

• Like
Reactions: thuto1
Tập Lái
11/3/17
12
30
13
Q.9 bác kiếm thử Đông Tăng Long
Thanks bác, khu sau lưng của Đông Thăng Long em đi hỏi giờ cũng tầm bèo nhất là 18tr rồi, mà khu dân cư mới bắt đầu hình thành thôi, ko như bên Trường Lưu rất ít người ngoại trừ mấy cái dự án như Centana ..., toàn là cò đất chứ ko thấy nhà, khu Trường Lưu hiện vẫn đang trong giai đoạn san nền.
Mà khu Đông Tăng Long thì hơi xa khi về trung tâm nên em nghĩ mới có giá đó, còn gần hơn như khu Phú Hữu thì chắc giá khác hẳn rồi.

• Like
Reactions: Bằng Nguyễn
Tập Lái
28/2/17
0
66
13
Bình Tân
Thanks bác, khu sau lưng của Đông Thăng Long em đi hỏi giờ cũng tầm bèo nhất là 18tr rồi, mà khu dân cư mới bắt đầu hình thành thôi, ko như bên Trường Lưu rất ít người ngoại trừ mấy cái dự án như Centana ..., toàn là cò đất chứ ko thấy nhà, khu Trường Lưu hiện vẫn đang trong giai đoạn san nền.
Mà khu Đông Tăng Long thì hơi xa khi về trung tâm nên em nghĩ mới có giá đó, còn gần hơn như khu Phú Hữu thì chắc giá khác hẳn rồi.
em có miếng ở khu sau đông tăng long, đường số 4, giờ em không biết kêu nhiêu nữa, nhiều giá quá em không ra