Tập Lái
11/3/17
12
30
13
Hi các OSer, hiện em đang có tầm 1 tỏi, đang làm ở KCX tân thuận Q7, em muốn kiếm 1 lô đất tầm >40m2 giá khoảng 750tr đổ lại, hoặc 1 căn nhà nhỏ diện tích tương tự tầm 1 tỏi để ở thôi chứ ko đầu tư j đâu ah ( ko mua CC). Sổ đầy đủ. Em ko rành về các khu này lắm nên ko bik giá ntn, ở hẻm nhưng đừng hẻm nhỏ quá hoặc ở xa tí cũng đc,em đang nhắm phường Bình Trưng Đông, Tây hoặc TML; hoặc khu phường Hiệp Bình Chánh hoặc Hiệp Bình Phước mà em nghĩ là khó kiếm.
Ko bik các bác có thể tư vấn dùm em xem khu nào hoặc có lô nào giới thiệu đc với e thì chỉ giáo dùm ah.
Em còn non lắm nên có j các bác chém nhẹ tay dùm em.
Thanks.

Tập Lái
28/2/17
0
66
13
Bình Tân
Hi các OSer, hiện em đang có tầm 1 tỏi, đang làm ở KCX tân thuận Q7, em muốn kiếm 1 lô đất tầm >40m2 giá khoảng 750tr đổ lại, hoặc 1 căn nhà nhỏ diện tích tương tự tầm 1 tỏi để ở thôi chứ ko đầu tư j đâu ah ( ko mua CC). Sổ đầy đủ. Em ko rành về các khu này lắm nên ko bik giá ntn, ở hẻm nhưng đừng hẻm nhỏ quá hoặc ở xa tí cũng đc,em đang nhắm phường Bình Trưng Đông, Tây hoặc TML; hoặc khu phường Hiệp Bình Chánh hoặc Hiệp Bình Phước mà em nghĩ là khó kiếm.
Ko bik các bác có thể tư vấn dùm em xem khu nào hoặc có lô nào giới thiệu đc với e thì chỉ giáo dùm ah.
Thanks.
sợ bác kiếm cực lắm đó, không đơn giản đâu,

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Với diện tích và số tiền bạn có thì ko nén kiếm q2 hay Thủ Đức làm gì cho mất công vì ko có giá đó cho những mảnh đất diện tích nhỏ vậy đâu. Quận 9 thì may ra có nhưng phải chịu khó đi vào trong hóc hẻm xa xôi tí thì có thể có. Bác làm o q7 sao ko nghĩ tới phương án mua ở Nhà Bè hay Bình Chánh? Mặc dầu cũng khó kiếm lắm đấy vì cái lượng tiền đó rất nhiều Ng có như cầu như bác. Các bạn sale bên Nhà Bè hay Bình Chánh vào tư vấn giúp nhể!

• Like
Reactions: pheo@ and Halla
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Q2, thủ đức có lẽ không có, chỉ còn q9 thì có thể...
bác chủ cứ thử vào trang rao bán bđs nào đó tìm mục giá <, = 1 tỉ thử coi. Biết đâu gặp may .

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Thanks.
Tìm thử dùm bác chủ, thấy có tin rao này mà không biết bán chưa.
giá vừa khả năng bác chủ, mà diện tích vượt cả mong đợi bác chủ...gấp đôi luôn.

http://dothi.net/ban-nha-rieng-duon...t-84-m2-gia-980-tr-suoi-tien-sh-pr6042376.htm

Hạng B2
14/9/16
154
4.292
93
Bạn mình vừa mua vĩnh lộc bình chanh 40m2 1t1 cả nhà. Bác qua đó kiếm đi.