Hạng B2
15/11/12
126
66
28
39
Thanks bác, khu sau lưng của Đông Thăng Long em đi hỏi giờ cũng tầm bèo nhất là 18tr rồi, mà khu dân cư mới bắt đầu hình thành thôi, ko như bên Trường Lưu rất ít người ngoại trừ mấy cái dự án như Centana ..., toàn là cò đất chứ ko thấy nhà, khu Trường Lưu hiện vẫn đang trong giai đoạn san nền.
Mà khu Đông Tăng Long thì hơi xa khi về trung tâm nên em nghĩ mới có giá đó, còn gần hơn như khu Phú Hữu thì chắc giá khác hẳn rồi.
Bác tìm thử bên khu Rio Casa hay khu dân cư Đất Mới đi, miếng 50m2 giá tầm hơn 1 tỏi mà người ta xây cũng nhiều rồi.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Nhà c4 ở ngon thì tính giá 3 tr/m2 ,KHAO 30 năm Xây.10n thì còn 2 tr
Để phèo cợp nhựt thực tế cho bác xem nà.
Nhà mặt tiền man thiện, khu vực đang hot ở q9, nhà ép móng kiên cố 1 trệt 2 lầu, chủ nhà mới xây có tầng trệt mới có 1 năm thôi áh, mặt băng cho thuê bán sốp quờn áo mà bán là chỉ tính giá tiền đất thôi chứ éo có tính tiền được móng tiền nhà gì ráo.
mặt tiền hoàng hữu nam nhà một trệt một lầu 100m2 kiến cố mới xây có 2 năm, dt đất trên 400m2 mà bán éo có tính được xu nèo tiền nhà hết. Coi như cái nhà tặng không.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
em có lô 50m2 bên Võ Văn Hát, kế bên trường Đại học Tài chính và trường trung học Long trường, gần chợ và khu Công nghệ cao, hẻm nhựa trước nhà 6m, không vướng cống cột muốn bán nhanh giá mềm so với xung quanh.
View attachment 632622 View attachment 632623
Mợ @selene này chưn dài thiệt, nhanh lẹ ghê. Chọn được lô kế góc vậy là nhất rồi.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
lô VVH em nhận cọc rùi nha các bác, cám ơn các bác đã quan tâm. Cuối cùng lại có duyên với vc bác chủ thớt dễ thương.
Chúc mừng mợ và luôn cả chủ thớt!
Phèo thấy lô đất mợ kế lô góc đẹp mà, với lại khu vực đó thấy cũng xây nhà khá rồi.

Hạng C
22/2/11
697
7.524
93
Sài Gòn
Chúc mừng mợ và luôn cả chủ thớt!
Phèo thấy lô đất mợ kế lô góc đẹp mà, với lại khu vực đó thấy cũng xây nhà khá rồi.
cám ơn bác phèo :)
Qua 8 với bác chủ thớt thì thấy đất q9 lên cao ghê, khu đã có người ở, nhìn được 1 chút giá tầm 1 tỉ như mong muốn bác chủ giờ không dễ kiếm bác phèo ạ.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
cám ơn bác phèo :)
Qua 8 với bác chủ thớt thì thấy đất q9 lên cao ghê, khu đã có người ở, nhìn được 1 chút giá tầm 1 tỉ như mong muốn bác chủ giờ không dễ kiếm bác phèo ạ.
Đungs rồi mợ. Đất q9 lúc này lên cao quá, nhất là khi dân cư hiện hữu ...
Bữa phèo trả lời mợ thu hỏi đất đình phong phú đó. Phèo có post cái tin là đất hẻm xe hơi mà 1 lô họ đòi 1.8 tỏi, sau đó họ bán cả cặp 3.4 tỏi đó mợ. Giờ người đó bán lại 3.8 tỏi cả cặp rồi đó mợ. Kinh chưa.

• Like
Reactions: thuto1 and selene