Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
Làm con Isuzu MU-X là hợp lý,, xe Nhật, bao rộng, bao tiết kiệm :D

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Mua 2 chiếc vios cho nó đàng hoàng, đi ăn tiệc, xự kiện 7 thằng đạp cửa bước ra từ hai xe nó vẫn hơn chen chúc lom khom chui ra từ hàng 3 con 7 chổ
Oke baby
Tháng x2 tiền gửi xe, nếu trung cư cao cấp thì là thêm 3 củ. Cầu đường đăng kiểm x2
Mà a quên 1 điều là chui ra từ vios nó nghĩ m đi grab, lái xe nó nghĩ là tài xế. Đi vios cũng xóc lộn ruột so với mấy con hơn tỉ

Có hơn tỉ mua xe mà mua kiểu của a thì hơi hèn

Hạng D
24/2/20
4.523
7.479
113
37
CX8 hoặc Sorento, nhỉnh hơn thì Sedona (nhưng con này đi lòng vòng trong nội thành mỗi ngày thì hơi mệt cho người lái) .. nên dẫn cả nhà ra showroom xem xe, lái thử rồi quyết nha bác. Chứ tư vấn thì mỗi người 1 ý. CRV không chở 7 người được, Outlander thì ráng ráng môt chút.
À mà chỉ đi loanh quanh thành phố, lâu lâu về quê cách có 1-200km (đi về) thì mua xe tiền tỷ chi cho phí vậy bác ... Xpander hay XL7 đáp ứng tốt rồi mà =)) Chỗ ngồi có khi còn thoải mái hơn Outlander/CRV. Tùy nhu cầu và quan niệm về xe của bác thôi. Nhưng ý kiến cá nhân của em là vậy :D
cx8, sorento đi nó sẽ khác bọt hơn xl7 hay xpander nhiều chứ bác, vấn đề là bác chủ chỉ có 1 tỷ nên ko đụng được 3 con trên cố lắm thì cx8 deluxe.

• Like
Reactions: singapore12