vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
nick nghe quen quá ta
Mình đang đi Peugeot Sedan, chi phí Bảo dưỡng 1000km là 565k bao gồm thay nhớt, long đềnm ốc ... gì đó
Các bảo dưỡng khác cũng không lơn
Tuy nhiên nếu chọn CUV thì mình chọn CRV 2.4

Hi người quen :)
Đang sợ phụ tùng thay thế, phụ kiện bị tháo gỡ do bị ăn cắp kìa...

• Like
Reactions: taylaisg
Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Pi có 1 chữ Pi , A có 1 chữ A , xin chúc mừng Quý vị đến với chiếc nón kỳ diệu , câu trả lời là PR !

• Like
Reactions: vthanh6
Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Em thấy ổn so với xe cùng phân khúc mà bác. Chắc có lẽ bác nhầm
Em coi xe này rồi, nội thất hiện đại và option trang bị đầy đủ hơn CRV nhưng giàn mủ taplo, tapi cửa ...nhìn như nhựa tại chế không sang trọng, bác nhìn kỹ sẽ thấy. Em chỉ chê vậy thôi bác.

Hạng B1
1/4/15
80
87
18
Hi người quen :)
Đang sợ phụ tùng thay thế, phụ kiện bị tháo gỡ do bị ăn cắp kìa...
bác yên tâm, nếu mất cắp thì nó chọn đồ CRV hơn 3008, anh em trên 4r OS mà còn thấy 3008 lạ huống chi là mấy đứa cắp, cắp xong bán cho ai, nó tính đầu ra dữ lắm?
Nếu logo sáng choang bị con nít cạy chơi, ve chai cân ký thì mua lại giá 350k trong hãng cũng có
Còn phụ tùng thay thế thì em đang mong muốn hãng order về lắp lại cho xe trong kho, lấy phụ tùng xe trong kho ra thay cho khách đi liền cho nhanh :D
Mua xe mới thì chắc 2-3 năm nữa mới có chuyện hư hỏng linh tinh, còn bị nạn thì k biết đâu
Mà 2-3 năm nữa có khi phụ tùng đầy nhưu TOY, hoặc không còn showroom PG nào nữa :D
Tự ship từ nước ngoài về thì mất 1 tuần đường air, mấy ông chơi xe độc cũng kiểu này thôi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vkc
Tập Lái
4/11/15
18
11
3
47
View attachment 377799
Chào các bác, em đang đi chân ngắn tính đổi lên con chân dài PEUGEOT 3008 hoặc con Honda CRV 2.4. Hiện tại đang phân vân quá vì em thấy con 3008 nội thất đẳng cấp, còn CR-V thì mọi thứ đều ổn mong các bác cho ý kiến để em có thể chọn được xe ứng ý, xin cám ơn.[pagebreak][/pagebreak]
Xin chào bạn.
Mình cũng vote cho CRV.

Nội ngoại thất và tiện ích sử dụng mình dất ưng ý, quan điểm cá nhân vì mình cũng mới rước em nó về, và đây là lần thay đổi từ Sedan - SUV của mình. Sau nhiều lựa chọn cuối cùng vẫn chỉ là CRV.

xin chúc bạn sớm có quyết định hợp ý mình.