Tập Lái
24/3/15
43
79
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhựa mềm bác à, không có bọc da.:3dcuoi:
Gần hết tất cả các chi tiết đều được bọc da mềm nhé, không biết bác đã nhìn thực tế con này để phán chưa
"Phần nội thất của Peugeot 3008 sẽ khiến nhiều người khách hàng phải ngạc nhiên vì chất lượng hoàn thiện cộng với việc ứng dụng các loại vật liệu cao cấp như vậy chúng ta chỉ bắt gặp trên những phân khúc xe cao cấp. Các chi tiết da mềm xuất hiện khắp nơi bên trong khoang xe, từ ốp cửa cho đến gần hết bảng táp lô. Vật liệu kim loại cũng là thật chứ không phải kiểu nhựa phun sơn bạc hay mạ một lớp chrome ngoài rất dễ tróc sau một thời gian sử dụng như những chiếc xe phổ thông trong tầm giá"
https://tinhte.vn/threads/chi-tiet-...-cao-cap-nhieu-tinh-nang-gia-1-19-ti.2393581/
vào link để tham khảo thêm nha bác

• Like
Reactions: NeedFSpeed
Hạng B1
19/8/13
77
26
18
CR-V mà chơi bác! nuôi em nó rất kinh tế
mọi chit iết bác vui lòng gọi em trao đổi chi tiết ạ
em Tỷ Honda Cộng Hòa ( 18 cộng hòa p4 Tân Bình HCM)
0908 46 46 40
Bác ở khu vực nào, được em xin phép chạy qua bác trao đổi và gửi cataloge và báo giá
Trân trọng

Tập Lái
16/11/15
19
7
3
36
Honda Cvr 2.4 2015 đi bác! Options cũng ổn! Máy khoẻ! Chi phí bảo dưỡng thấp! E cũng đang đi đây!

Hạng B2
12/11/14
255
375
63
London, United Kingdom
Bác đừng nghĩ xe châu Âu nào cũng là đẳng cấp nhé. Nhầm to nhé
Peugeot ở châu Âu thì cũng chỉ là dạng lèo tèo thôi (nó chỉ phổ biến ở Pháp 1 tẹo thôi vì là quê nhà, ngoài Pháp thì tịt ngòi ngay)
Ở bình diện quốc tế, peugeot càng không có cửa so với Honda hay xe Nhật nói chung đâu.
vậy chắc Anh là thuộc địa của Pháp hả, tại nghe nói Peugeot ở Anh chạy cũng nhiều lắm o__0

• Like
Reactions: hoangpsg
Tập Lái
19/8/15
13
5
3
44
PG. Bác ơi! CR-V thì ổn nhưng dáng hơi già. PG đẳng cấp hơn nhiều. Nhìn sang chảnh.

• Like
Reactions: cdang
Hạng B2
28/3/13
249
317
63
vậy chắc Anh là thuộc địa của Pháp hả, tại nghe nói Peugeot ở Anh chạy cũng nhiều lắm o__0

Cho bác coi thị phần của em nó ở UK nè:
http://www.statista.com/statistics/300458/peugeot-car-market-share-in-the-united-kingdom/
Năm 2015 chưa được 4% (thuộc mức trung bình so với mặt bằng chung thôi) mà dám phán là chạy nhiều lắm
Thưa bác, Peugeot ngoài Pháp ra thì có thể kể đến là Tây Ban Nha và Ý thôi.

Chưa kể Peugeot giờ không khéo linh kiện toàn nhập từ đối tác Dongfeng Trung Quốc ấy chứ