Tập Lái
13/2/17
28
63
13
Em mua Silver star đây ạ, nó xây nhanh quá, vượt tiến độ mấy tháng làm em phải đóng tiền chết bỏ.
Bác mua block nào thế ạ, em quan tâm căn B7 ở Block C và B, 20tr/m2 không bác

Tập Lái
13/2/17
28
63
13
Em mua block B đợt đầu tiên giá gần 22tr, giờ sắp dọn vô ở rồi em k biết nó đã lên bao nhiêu.
Gía đó VAT chưa bác, sale tư vấn e giá giao động 22-24m2 ở các block chưa VAT và nói là quý 4 năm nay xong nhưng không biêt sao đây, mà căn bác nhiêu m2 vậy ạ :D

Tập Lái
17/3/15
32
108
33
36
Em cũng đang tìm nhà, không biết bên Golden Star và M-One thì bên nào ổn hơn, Golden Star thì em chỉ ngại vụ xa hơn M1 và đi qua đường Nguyễn Văn Linh vì vợ chồng hay đi về trễ. Vc đều làm quận 3-q4

Hạng B2
27/5/16
181
275
63
facebook.com
Em cũng đang tìm nhà, không biết bên Golden Star và M-One thì bên nào ổn hơn, Golden Star thì em chỉ ngại vụ xa hơn M1 và đi qua đường Nguyễn Văn Linh vì vợ chồng hay đi về trễ. Vc đều làm quận 3-q4
Nếu mình thì mình chọn Golden Star, đối diện có BigC, Highland các thứ nhưng hơi xa và sợ ngập.
M-One của Masteri mất uy tín quá.hic

Tập Lái
13/2/17
28
63
13
Nếu mình thì mình chọn Golden Star, đối diện có BigC, Highland các thứ nhưng hơi xa và sợ ngập.
golden star đc cái vụ full nội thất, 3 lớp bảo vệ với uống nước tại vòi. còn giá thì e kham không nổi :D:D:D

Tập Lái
17/3/15
32
108
33
36
golden star đc cái vụ full nội thất, 3 lớp bảo vệ với uống nước tại vòi. còn giá thì e kham không nổi :D:D:D
Cái giá em thấy ngang ngang M-One mà bác nhỉ

M-One sao mất uy tín vậy bác, em đang thuê nhà bên Mỹ Phú, MOne ngay ban công nhà em nên ngày nào thấy cũng đẩy tiến độ ngon lành mà nhỉ :D

Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Cái giá em thấy ngang ngang M-One mà bác nhỉ

M-One sao mất uy tín vậy bác, em đang thuê nhà bên Mỹ Phú, MOne ngay ban công nhà em nên ngày nào thấy cũng đẩy tiến độ ngon lành mà nhỉ :D
Muốn hiểu rõ về Chủ Đầu Tư TDI của Masteri, mời các bác join Group FB "Cư dân Masteri - Group Chính thức" (> 2.500 members). Mình có nguời nhà mua ở đây. Tóm gọn lại 3 chữ về Chủ Đầu Tư: TỆ Kinh khủng! Kiểu lừa gạt.
Làm cho đơn vị quản lý là Savills cũng bị vạ lây ít nhiều.

Nói chung các bác mua ở đâu Nên TÌM HIỂU KỸ CĐT. Em ko dám khuyên bác chọn căn hộ nào, chỉ khuyên là: Nếu mua ở thì xin chừa TDI (Thảo điền Investment) với chuỗi Masteri ra dùm!! Trừ phi các bác mua cho thuê hay trồng rau sạch ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/6/16
37
388
53
nhưng mà Golden thì chắc 2019 mới giao nhà lận bác
Nghe sale bảo Quý 2/2018 mà bác.
Em kết vụ hồ bơi điều chỉnh nhiệt độ ạ. F1 bị hen nên đợi loại hồ bơi này (hình như ở SG chưa có thì phải ??)