Tập Lái
28/2/14
10
1
3
Em đang xem bên này, thấy thích vị trí hơn chỗ Luxcity, và chưa cần nhà ở ngay, quan trọng là em chỉ đủ tiền thanh toán 2pn theo tiến độ được thôi. xã làm Q1, e tự do. Mấy bác kinh nghiệm chỉ em với, em hậu tạ!!!

Tập Lái
14/3/13
4
6
3
Hóng vì cùng quan tâm.
Thích nhất vị trí, thấy đối diện Big C, Bệnh viện (ko bít năm sau có thay đổi ko), kết vụ nước uống từ vòi. Ko thích vụ quy mô hơi bé, ko bít đủ chỗ cho công viên, cây cỏ ko...

• Like
Reactions: tungdinh282
Tập Lái
29/10/15
0
16
2
36
Em đang xem bên này, thấy thích vị trí hơn chỗ Luxcity, và chưa cần nhà ở ngay, quan trọng là em chỉ đủ tiền thanh toán 2pn theo tiến độ được thôi. xã làm Q1, e tự do. Mấy bác kinh nghiệm chỉ em với, em hậu tạ!!!
mình thích thì mình mua thôi bác ơi.mình ở chứ ai ở đâu quan trọng là bác thấy ok là dc tiền trong túi bác mà.

Tập Lái
29/11/16
0
1
2
Hồi tháng 9 mình cũng có ghé qua Golden này, được cái Hồ Bơi 500m2, tầng 21, tràn bờ như bên Marina Sen Bay (SGP), lại còn điều chỉnh theo nhiệt độ thời tiết nữa. Ưng mỗi cái điểm này, không biết lúc hình thành nên mình lên bơi được không đây. Hahaa

Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Thấy xong móng rồi vậy Khi nào giao nhà? CĐT này thế nào các bác?
Em tính mua cho thuê nên nhắm Căn nhỏ nhất 57m2 mà nhìn bảng giá đợt 4 thấy hết loại nhỏ roài hả các bác sale?

Tập Lái
6/1/16
12
56
13
44
Thông tin đâu ra bán hết vậy Bác, mới bán khoảng 180 căn đó bác:3danbanh:
Khoảng tháng 6 em hỏi chủ đầu tư thì họ bảo đã mở bán đợt 3 rồi, giá không còn tốt nữa. Nếu bác muốn mua thì mua lại của những người mua đợt đầu. Chênh nhau cũng nhiều đó.