Hạng C
22/10/10
849
524
93
thứ 1 em hok phải sale kixx hay gì.chỉ là xài nhớt kixx biết đại lý nên share bác os.
thứ 2 e chỉ hướng dẩn các bác mua(hay e dẩn bác đi củng ok vui ve chính) tiền nhiu hay mua nhớt gì các bác tự quyết định và trả tiền hok thông qua ai hết. địa chỉ website kixxvn.
thứ 3 e chỉ mún tạo thuận tiện cho các bác.có bác mún mua 6 lít có bác mún mua 12lit...thì gôm chung mua cho dễ và tiện giảm chi phí
Tình hình là có 4 5 bác pm hỏi mua nhớt kixx...nên e lặp topic cho các bác chạy mit quan tâm nhớt kixx.
vi theo e biết thì kixx vn chỉ bán nhớt sỉ (4 can 4 lít =16l) hay 1 can 20 lít.mà 20 hay 16 quá nhiều cho các bác.nên e nghỉ các bác hẹn nhau 1 bửa e dẩn các bác đi mua rùi thay chung lun.giảm chi phí tiện cho nhau vì 1 xe cần 6 lít 4 5 xe thì 30 lít.các bác offline xe mình lun.e chỉ 1 lần tiện cho em.và cho các bác nào mún mà ko biết địa chỉ.vì khá khó tìm và hok bán lẻ.
sdt em thì các bác inbox e gửi và hen 1 ngày trong tuần e có thể xin ra ngoài dẫn các bác đi mua đúng chổ đúng hàng và giá tốt nhất và share ae os
cảm ơn các bác quan tâm

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Quá hay, em cũng đã nghe vụ nhớt Kixx ngon bổ rẻ từ thời chạy Accord, nhưng chổ em ở tìm nhớt này lòi con mắt không ra nên em cho qua!
Vụ mua sỉ cũng được, cùng quá mua để dành xài cho 1 năm!:D

Hạng C
22/10/10
849
524
93
Mấy bác gom lại rùi đi chug cho vui...e củng ham vui tí : :)

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
E ù ù cạc cạc zụ nhớt lắm, tưởng xe mit phải cứ nhớt của mit, honda của honda... chứ.
Gì chứ tốt cho xe e theo liền. Đang tới kỳ thay nhớt rùi, các bác chomys kiến bụp luôn nha

Hạng D
15/2/12
2.423
4.579
113
Bác nào đi PS máy dầu thử KiXX D1, 10W-40, fully synthetic, API CI-4 với em đi ạ. Bác sĩ PS chạy kixx D1 bảo ngon hơn Shell HX7

• Like
Reactions: ophelina
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Nhớt kixx là nhớt gì, nó như thế nào với castrol mobil, shell... Ngon hơn ko, rẻ hơn không.. Bừa rồi có thăng motul cũng của pháp giới thiệu cũng ngon....
nói chung ai tin cái gì đó thì dùng.... Cho thử xài mới tin chứ mấy cái này ko nên chạy theo...
nếu ngon thì bán rộng rãi cho thuận tiện người tiêu dùng chứ lúp ló vậy thì .... Sao sao ấy.

Hạng C
22/10/10
849
524
93
Nhớt kixx là nhớt gì, nó như thế nào với castrol mobil, shell... Ngon hơn ko, rẻ hơn không.. Bừa rồi có thăng motul cũng của pháp giới thiệu cũng ngon....
nói chung ai tin cái gì đó thì dùng.... Cho thử xài mới tin chứ mấy cái này ko nên chạy theo...
nếu ngon thì bán rộng rãi cho thuận tiện người tiêu dùng chứ lúp ló vậy thì .... Sao sao ấy.
Hok phải lấp ló mà nhớt này chỉ bán đa phần xe tải tàu thuyền phà miền tây khá nhiều..nhiều bác xài lâu rùi ah.e chỉ giúp thui :)