Hạng B2
25/2/07
124
1
0
Hòn ngọc viễn đông
RE: Những cái dở của Jolie

EM đang định tậu em này nhưng sao nghe các bác có vợ 2 là em này chê nhiều đâm ra hơi hoảng. mà giá của em này mấy tuần nay tăng cao các bác ạh. xe cũ mà toàn đòi 18-19K không hà. vậy có nên tậu em này o nhỉ???

Tập Lái
21/4/06
13
0
0
Có xe JOLIE bác nào gặp trường hợp này không?

Có xe Bác nào gặp trường hợp này thi tin cho Em ngay chứ Em hồi hợp và lo không ngủ được, không hiểu xe Em bệnh gì? Em co con JOLIE đời đầu 2004 máy MPI, xe em chỉ dùng cho gia đình ít khi đi. vậy mà cách đây vài tuần Em cho nó khởi động, lúc bật công Tắt ON thì có hiện đèn báo áp suất dầu và tắt bình thường, nhưng khi đi khoản máy nóng rồi thì tắt máy mở lại ON thì đèn áp suất dầu không sáng nữa máy vẫn khởi động bình thường. (Khi máy nguội thi đèn áp suất dầu trở lại bình thường) Bệnh này trước đây không có. Không biết bệnh này là bệnh gì, có ảnh hưởng gì đến máy của xe không? cách chửa trị như thế nào? Em đang lo lắm. Email của em ngphucduc @yahoo.com

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/6/07
3
0
0

to AnhXa:18-19 xe cũ 18-19k mua dc quá chứ bác.em có con ss mua hồi đầu năm biển 29Y,xe còn ngon,chạy 10.000km.có ông chồng tiền 23k e còn đang phân vân vì cũng chưa có ý định bán

Tập Lái
25/11/06
15
0
0

bác son8x ơi bán ngay đi giá đó quá ổn rồi ,tôi cũng có 1 em 29Y đăng ký 7/2006 đang cần bán nếu bác không bán bác giới thiệu khách cho tôi .nếu bán được giá đó tôi xin hậu tạ bác 500USD .

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Bác có bao giờ khi rửa xe trên cầu bơm vú mỡ bánh xe trước không ? ,có 4 cái vú mỡ mỗi bên 2 cái .
mỗi lần thay nhớt là phải bơm mỡ. Các Bác đi trời mưa nhiều , ngập nước mà không bơm mỡ thì mau hao mòn hệ thống lái .
Còn trợ lực tay lái thì cúi xuống gầm xem thử xem có bị rỉ nhớt , dầu không. mấy cái bao ruột gà hay bị vướng rách . nưóc bẩn và cát dính vào gây hao mòn trục lái rất phiền phức ..... và ..... tốn tiền :D:D

Trích đoạn: WHITE TIGER

Con JOLIE của mình tay lái dạo này càng ngày càng nặng,đánh lái sang 1 bên không hết 2 vòng,người thì bảo tắc dầu trợ lực,người thì bảo tuyn hỏng,ai biết giúp với

Tập Lái
13/11/06
22
2
3

Không biết Jolie thay lốp/vành to hơn có đỡ xóc không? Bác nào đã làm rồi thì cho anh em chút kinh nghiệm.