Hạng D
14/8/06
1.453
11
0
RE: Những cái dở của Jolie

Ỡ cty em có nghệ sĩ Lý Bạch Huệ đi chiếc Jolie màu nho, ngày nào bà ta cũng chỡ chồng đi lèm. có ai biết nghệ sị này ko vậy.......Công nhận dàn đồn Jolie quá ngon so với Toyota..Chĩ có cái bưc mình là ko có đồng hồ vòng tua.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

em bổ sung thềm, dàn nhựa tableau của JOLIE có vẻ cứng cáp, ngon hơn INNOVA, chắng qua là thành kiến thương hiệu thôi. Zace củng có cái nhưng điểm yếu của nó thề mà đa số lại ko có care mấy, tuy nhiên lại soi mói điểm yếu của Jolie, thật là bất công cho Jolie qua'

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

Cám ơn bác, em sẽ ra ADV thử xem. Vợ 2 của em cũng jolie, càng ở lâu lại càng yêu :D:D nhưng mỗi khi thấy tiêu đề của bài này lại thấy ...không vui [8|]

Hạng C
11/12/04
548
19
18
Saigon

@hollowman, em thấy bác chê cái vụ không có chìa vẫn mở được khóa chứ bác, còn gì là an toàn nữa ...
(nghe bác kể làm em sợ quá, mai mốt hổng dám để xe qua đêm ngoài đường nữa [&:])

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

Topic này không soi cái dở của Jo như chính cái tên của topic, mà nghiên cứu kỹ hơn về Jo. Anh em nào mới có Jo vào đây học được khối. Xe nào cũng có khiếm khuyết, kể cả Mẹc-sì-đì hay Bim, vấn đề là họ có nói ra hay không. Túm lại, những người đang sở hữu Jo trên 4r này, ít ra cũng khá là "bản lĩnh"... Xin trích thêm 1 câu của Bác Sĩ về Jo, tin hay không thì tùy các bác, nhưng bảo đảm 100% tui đã nghe bằng đôi tai của mình: "Jolie là một trong số rất ít những chiếc xe tại VN được bán đúng với giá trị của nó". Như vậy nói theo "chiên da", có khối xe có giá bán không phản ánh đúng giá trị thực của nó. Biết nghe và tận dụng những lời khuyên quí báu, không phải ai cũng biết cách :):):)

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Các bác hãy tổng hợp toàn bộ những cái dở của Jolie thành 1 bài đi,nhìu trang quá khó tham khảo lắm các bác ạh.:)

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

sao ko ai post topic mới với tựa đề: nhửng cái hay của Jolie. hảng chế tạo cứ phán giá cao là tất tần tật là người mua hy vọng là xe đó tốt hơn chiếc cũa hãng khác có cùng tình năng or tương đương nhưng gía thấp hơn.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Cứ bán cho mấy anh em chạy taxi cho rồi.
Bạn tui gọi em nó là "Thú Nhún" đi cũng vui vui lắc lư nên con nít nó ít khóc vì tưởng đang đi thú nhún..khà..khà