Hạng B2
17/11/06
160
0
16
www.siffco.com.vn
RE: Những cái dở của Jolie

Nếu bác cưới SS thì có đồng hồ ngay trên đầu CD rồi chứ bác
xe em vẫn xem giừo bình thường mà,
Nếu xe bác là SS mà chưa thấy hiện đồng hồ thì bác nhấn vào nút display vài lần cho đến khi nó hiện lên đồng hồ

Trích đoạn: Linh Moi

Em cưới em Jo được hơn 3 tháng rùi, em thấy em JO này khi chạy số 1, 2 máy hú như hỏa tiễn ấy, dở nhất là em hay đi tối mà em nó chẳng có đồng hồ để xem giờ, vừa chạy vừa móc di động để coi thì nguy hiểm mà em thấy Mit cũng củ chuối thật, có mỗi cái đồng hồ coi giờ mà cũng không cho vào . Em nghe nói ở bên ngòai có bán đồng hồ chạy pin chỉ cần dán lên là ok phải kg ạ, bác nào biết chỗ bán chỉ giúp em với, Thanks các bác nhiều.

Hạng B1
8/3/07
55
0
0
53
Ha Noi

Trích đoạn: dkhoi
bạn tui gọi em nó là "Thú Nhún" đi cũng vui vui lắc lư nên con nít nó ít khóc vì tưởng đang đi thú nhún..khà..khà
bác khoi noi đúng wá, vỗ tay cái, topic này rất có giá trị, tôi xin mở đầu những cái được của jolì: mỗi lần con nhỏ ở nhà khóc dỗ không được, tui chở nó chạy một vòng ... thế là nó ngủ luôn mới tài... jolì tuyệt zời
bổ xung: nhóc nhà tui mới được 3 tháng

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/11/06
15
0
1

Có 1 bệnh nữa có bác nào bị như em không:
- Gạt nước sau kêu kẹt kẹt (kêu lúc gạt về, lúc gạt đi thì không kêu) ở trong xe nghe mới rõ tiếng kẹt kẹt
Bác nào có cách khắc phục thì cho em biết với

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bác thay lưỡi cao su gạt nước chưa?
nếu vẫn ko hết ,tháo gạt nước ra,vệ sinh phần mô tơ cho sạch .
Đây ko phải là cái dở của JOLIE đâu Bác ,mà là cái dở của OTO nói chung:D:D:D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Nếu bác ở SG, thì có thể ghé qua ADV để thay, nhớ là chỉ cần thay lá cao su thôi nhé, giá tối đa 40,000 đ.:D

Hạng B2
22/3/07
253
1
16

Riêng tui thấy Jolie có mấy cái không đẹp lắm như sau:
1) Chiều ngang cơ sở chưa hợp lý so với chiều ngang của xe (không tính kính chiếu hậu) nên thấy bánh xe nhỏ hơn thân xe.
2) khoảng giữa cửa trước và cửa sau có một khoảng của khung xe nhìn không hay lắm.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: maihan

Riêng tui thấy Jolie có mấy cái không đẹp lắm như sau:
1) Chiều ngang cơ sở chưa hợp lý so với chiều ngang của xe (không tính kính chiếu hậu) nên thấy bánh xe nhỏ hơn thân xe.
2) khoảng giữa cửa trước và cửa sau có một khoảng của khung xe nhìn không hay lắm.
Vì những vấn đề này nên Jolie ngưng sản xuất và ra xe mới luôn bác ơi :)

Tập Lái
3/3/06
24
0
0
www.tcvn.gov.vn

Xem Jolie của em đi nó có tiếng cót két như chõng tre ấy, không hiểu tại sao các bác nhỉ?

Hạng B1
12/6/05
97
0
6
50
TP HCM

Trích đoạn: minhnv

Xem Jolie của em đi nó có tiếng cót két như chõng tre ấy, không hiểu tại sao các bác nhỉ?

Bác cho xe vào xưởng bảo dưỡng của hãng Mit xiết lại mấy cái ốc gầm và phun R7 sẽ hết kêu.

Hạng B2
15/9/06
421
28
28

Con JOLIE của mình tay lái dạo này càng ngày càng nặng,đánh lái sang 1 bên không hết 2 vòng,người thì bảo tắc dầu trợ lực,người thì bảo tuyn hỏng,ai biết giúp với