Hạng C
31/10/15
613
702
93
47
Lúc em học bằng lái, lên xe thầy chỉ dạy côn, ga, thắng, còi, cần số là chính chứ mở đèn, gạt nước và các thứ điều khiển khác chẳng có hướng dẫn sử dụng.
Tại bác không táy máy và không chịu hỏi thôi. thầy dạy lái xe bây giờ chỉ có caphe thì sẽ biết hết nếu không thì còn lâu nhé, bạn học hỏi thêm từ sách, báo, internet...
Như mình nè mặt ông thầy ra sao mình còn không biết hiiiiii nhưng chắc chắn mình hơn rất nhiều bạn đang học lái xe về luật, kinh nghiệm và cách học lái xe ...

Hạng B2
7/8/15
325
197
43
tphcm
Tất nhiên là đã làm rồi và thành công, cực âm của bình có khác gì với tấm kim loại trên xe đâu bác, vì từ cực âm của bình luôn nối mass ra thân xe mà !
Về nguyên tắc vật lý, khi 2 bình nối song song như vậy, hiệu điện thế ko tăng vẫn là 12V, chỉ tăng cường độ dòng điện lên thôi, vì bình kia đã yếu cường dộ dòng điện đã giảm mạnh ta mới cần tiếp thêm cường độ đủ để kéo mô tơ bộ đề.
Các bác phải nói thêm nên nối cực nào trước cực nào sau

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Mình đang ở Sàigon mà anh. Đang đợi mấy bạn Phong Vũ sửa. Mình dùng Windows, Linux, và Android. Mình không dùng Táo.:)9
vậy là hư phần cứng đúng không bác?
chứ dùng mấy cái này thì đa số phần mềm đều tự xử được hết :D

• Like
Reactions: Tohoa
28/5/12
695
995
93
Ngày hôm qua
vậy là hư phần cứng đúng không bác?
chứ dùng mấy cái này thì đa số phần mềm đều tự xử được hết :D

Mình cần cài lại hệ điều hành. Đang dùng Windows 10, gặp vấn đề, mình reset lại, nhưng reset gặp vấn đề nên không boot hệ điều hành được.