Hạng D
11/4/10
1.519
3.090
113
TP.HCM
So với Fortuner 2017 có gì hơn không các bác ?

X3 mà đòi so với 4 tune à? kêu thằng anh X5 ra mà nói chuyện phải quấy nhé..con nít X3 đi chổ khác chơi..chổ người lớn làm việc nha!

Ngoài số chổ ít hơn..còn lại con này thua Thánh 4 tune mọi mặt!;):D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Wuyền
Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
X3 mà đòi so với 4 tune à? kêu thằng anh X5 ra mà nói chuyện phải quấy nhé..con nít X3 đi chổ khác chơi..chổ người lớn làm việc nha!

Ngoài số chổ ít hơn..còn lại con này thua Thánh 4 tune mọi mặt!;):D
Đúng là x3 thua xa fortuner về mọi mặt, ít chỗ ngồi hơn, máy 2.0 nhỏ hơn, lùn hơn, bánh mỏng hơn, túi khí mau hư hơn...ngoài ra khi chạy 160 km/h Fortuner trợ lực tự nhiên nên tay lái nhẹ hơn, xe chạy bốc nên dễ cất cánh khỏi mặt đất hơn :D :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Mình mua giá stock 50 chiếc đầu thì 2t450 , còn các bác đợt sau bao nhiều thì hỏi sale thôi , thông tin option thì chưa rõ lắm , có cái bảng tiếng anh ai biết chính xác đc option là gì. :)) mà giá đó thì bản full option đấy , còn bản base thì không biết ra sao , mâm 18" trong ảnh.
Bác inb e cái bảng option bằng tiếng anh đi e cho bác biết xe bác có những gì :)

Hạng C
2/3/14
634
489
63
Ba con này X3-GLC-NX200t con nào "ngon" hơn hở các bác? Đang ngâm cứu mấy con này cuối năm mần một chiếc cho vợ đi! Mà nhứt đầu quá không biết chọn xe nào! NX200t chạy êm nhưng độ cứng không bằng GLC, GLC Option nhiều, nội thất đẹp nhất nhưng dàn điện hơi lo lo khi nó lăng bánh ở nơi khí hậu sáng nắng chiều mưa, còn X3 thì được cái là cảm giác lái tốt, kiểu dáng trẻ trung.
các bác cho em ý kiến với.
GLC300 đi bác, con này ở VN option gần như đỉnh nhất rồi, thiếu mỗi Command Online thôi. Bác sợ hư dàn điện thì mua bảo hành thêm 2 năm là 4 năm, khỏi lo hư vặt

Tập Lái
14/4/14
32
39
18
Bản thấp nhất giá 1.9 tỉ thì GLC lên nóc tủ ngồi lun
Tại Việt Nam, Mer rất tự tin và không quá coi trọng các đối thủ xe sang khác trong miếng bánh thị phần. Đã từng nghe lãnh đạo cấp cao của Mer VN trình bày tại văn phòng nhà máy ở đường Quang Trung, họ rất tự tin về đánh giá tăng trưởng giữa các thương hiệu, về giá cả, về dịch vụ và tự đánh giá Mer là vượt trội so với các thương hiệu xe sang khác.
Hiện tại nhà máy tại VN đã hoạt động hết công suất nhưng chưa đáp ứng được đơn đặt hàng. Họ có lên kế hoạch đầu tư một nhà máy lắp ráp mới (khu nhà máy đường Quang Trung đã dùng hết mặt bằng, không thể mở rộng thêm ở đây. Công nghệ sơn tại nhà máy ở VN là hiện đại nhất thế giới của Mer, hiện chỉ có 2 nhà máy của Mer toàn cầu áp dụng công nghệ mới này)
Cá nhân mình vẫn thích nội thất của Mer hơn BMW/Audi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lavender71