Hạng B2
16/8/07
170
0
16
RE: Những hình ảnh đầu tiên về SANTAFE 37,5K

Trích đoạn: Lu it

Em nói thật. Nhìn cái cần số hết ham

Công nhận, nhìn cái cần số em suýt ngã [&:]

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

quote:

Trích đoạn: Lu it

Em nói thật. Nhìn cái cần số hết ham
Công nhận, nhìn cái cần số em suýt ngã
Các bác nói thế nào ấy, tiền nào của đó, bây giờ các bác có tiền nên chê ỏng eo thế thôi, thế cứ như tôi tiền ít thì Sfe giá đó là hợp lý và kiểu đó là chấp nhận được còn nếu ai không chấp nhận thì khỏi mua

Hạng B2
14/12/07
122
0
16
67
www.chotroi.vn

Đa số ủng hộcap tôi cũng cho là Cap hơn rất nhiều , với giá 37.5 chắc chắn hệ thống điều khiển chạy bằng cơm mất rùi nếu + thêm điều khiển tựđông và nội thất ngangbằng cap thì giá chắc chắn sẽ là 60K mất [:'(]

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: Motion

Đa số ủng hộcap tôi cũng cho là Cap hơn rất nhiều , với giá 37.5 chắc chắn hệ thống điều khiển chạy bằng cơm mất rùi nếu + thêm điều khiển tựđông và nội thất ngangbằng cap thì giá chắc chắn sẽ là 60K mất [:'(]
Ý bác nói là nếu STFe mà đầy đủ option chắc phải 60K hả. Ko đắt đến thế đâu. Bác cần em chỉ chỗ mua rẽ hơn vài nghìn đấy. OK

Hạng B1
28/2/08
54
0
0
Phú Thọ

mỗi chú có cái đẹp riêng. theo tôi Escape cũng đẹp nhưng nó ko có máy dầu nên chọn mua SF

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Em chưa bao giờ phủ nhận mình không phải là người của HMV, nhưng không phải vì thế mà em bênh vực, nói hay về HMV, em công tâm trong chuyện này, trong một thớt nòa đó em đã công khai thừa nhận em thích cái design của CAP, cả trong ra ngoài nhưng không thích cái động cơ, trái tim của nó, em là người duy nhất của HMV nhưng không đi xe Hyundai (vì không có xiền).
Vấn đề ảnh thì thú thực, cái mạng chỗ em nó chuối quá nên pốt phát nổ phát xịt mà chậm vãi luôn, trăm thấy không bằng một sờ, mời các bác cứ ra đường để thấy cái ngoại thất, tới Sh/R để xem nội thất, em khẳng định, trong và ngoài chẳng có gì khác với model 45,5K ngoài cái cần số, phanh thay và cái chân côn mà em đã pốt ảnh ở trên.
Nhận xét của bác rất công tâm... nếu CAP được lắp loại động cơ tiết kiệm xăng và tốt hơn... nội thất thêm 1 giàn lạnh nữa thì SF khó bán đấy

Tập Lái
29/6/07
20
0
1
46

Các Bác ơi, em SF này nhập Trung Quốc các bác ợ. Hôm qua em đi Lạng Sơn thấy 1 đoàn cả trăm chiếc, SF, Gezt nối đuôi nhau từ Lạng Sơn về. Chắc Huyndai China làm roài. Giá rẻ ghê :D

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

Các Bác ơi, em SF này nhập Trung Quốc các bác ợ. Hôm qua em đi Lạng Sơn thấy 1 đoàn cả trăm chiếc, SF, Gezt nối đuôi nhau từ Lạng Sơn về. Chắc Huyndai China làm roài. Giá rẻ ghê :D

Bác có nhìn thấy cái biển tạm bằng giấy nó ghi số bao nhiêu T không mà dám phát biểu liều thế ?????

Hạng B2
28/5/07
368
20
18
44
Hải Cường Corp.

Bác HD230LI cho em hỏi: đang quan tâm STF
+ STF standard và SFT high option chỉ khác số tự động hay có thêm option nào?
+ STF standard và SFT high option so với STF TOP OPTION ngoài những Option thì nội thất có khác nhau nhiều không? Vd: màu nội thất, các chi tiết nhựa bên trong...

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Snackfish

Trời! Chẳng lẽ điều dự đoán của 1 số người là sự thật sao? Nếu HMV làm thế thì làm sao có được chổ đứng ở thị trường VN