Hạng B2
6/11/12
185
94
28
Biển nào mặc .... mà chạy dưới tốc độ cho phép 10km/g là tui chửi... làm ảnh hưởng đến những người phía sau.... Nghĩ sao đường người ta cho phép chạy 50 mà bò khi đủ điều kiện... Cảm thấy chưa đủ kinh nghiệm thì bỉ xe ở nhà và kiếm chỗ tập cho đủ kinh.... rồi hãy đem xe ra đường...
Đồng ý với bác, chạy trên Phạm Văn Đồng hay gặp nhiều xe chạy 40-50km/h, mình chạy đúng 80 thì không xào chẻ qua những xe chạy chậm mới lạ, chạy chậm vậy chứ tới đèn đỏ là phan vào lane dành rẽ trái để chạy thẳng khi đèn xanh mới kỳ.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Cứ lăn tăn gì cho khổ vậy các Bác, giờ mà còn phân biệt vùng miền, biển số tỉnh này tỉnh kia làm gì ạ, các bác lỡ có phân biệt vậy hôm nào xe Bác đi tỉnh khác cũng được họ đối xử gấp mấy lần thì sao ạ, cá nhân em thì khi tham gia GT thì ráng bơ đi mà đi tiếp, kệ thiên hạ.

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Đồng ý với bác, chạy trên Phạm Văn Đồng hay gặp nhiều xe chạy 40-50km/h, mình chạy đúng 80 thì không xào chẻ qua những xe chạy chậm mới lạ, chạy chậm vậy chứ tới đèn đỏ là phan vào lane dành rẽ trái để chạy thẳng khi đèn xanh mới kỳ.
Không xào chẽ cũng không được... cho nhiêu chạy nhiêu á Bác ;)

Hạng D
25/10/20
1.545
14.720
98
56
Mình không phân biệt vùng miền, nhưng nếu là dân chính gốc Sài Gòn thì hầu như không có chuyện này. Những biển đầu số 5 thì chưa chắc họ là dân gốc ở đây bạn à, có thể họ mới nhập khẩu 10-20 năm thôi. Nhưng trên hết là mọi người nên sửa những thói xấu này để tham gia giao thông có văn hóa hơn là quan tâm đến biển số.
bác nhận xét 3 câu đầu chính xác 100%,còn mấy câu sau không quan tâm!

Tập Lái
6/5/20
25
27
13
33
bác nhận xét 3 câu đầu chính xác 100%,còn mấy câu sau không quan tâm!
Bác troll em. ;) Em viết đúng 3 câu. Hôm nào có dịp ofline nha bác. Bác với em chắc thuộc bạn già

Hạng D
29/3/17
1.404
11.150
113
Giờ ra đường đang phổ biến nhất là trò bật đèn khẩn cấp để chạy....mưa, bùng binh, ngã 3,4, cao tốc...cqq gì nó cũng bật...méo hỉu trường nào dạy bọn này và cấp bằng cho ra đường chạy

Hạng D
25/10/20
1.545
14.720
98
56
Giờ ra đường đang phổ biến nhất là trò bật đèn khẩn cấp để chạy....mưa, bùng binh, ngã 3,4, cao tốc...cqq gì nó cũng bật...méo hỉu trường nào dạy bọn này và cấp bằng cho ra đường chạy
tụi này nó được dạy là bật 2 đèn thì có tên là đèn ưu tiên!đù móa thằng nào dạy,hazard -khẩn cấp-cảnh báo mà nó nghĩ ở đâu ra chữ ưu tiên rồi mặc định cho tụi khỉ đầu chó nó làm xiếc!méo biết nó quẹo trái hay quẹo phải khi qua giao lộ.xin chửi 1 lần nữa;lịt mịa tụi óc phân!

Hạng C
29/3/15
596
538
113
41
Những thằng tỏ vẻ chạy chậm cho chắc thì khi tới nhưng chỗ cần chờ đợi như ngã 3,4, trạm thu phí thì tìm mọi cách lách lên trước ng khác. Đường hơi đông chút là chúng nó phi luôn lên vỉa hè để đi cho nhanh.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp