Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
GLC chạy chán lắm .. em đang đi con 200 4 matic .. băng sau chật hơn X3 .. âm thanh tuỳ mõii ngừoi chứ em thấy HK cũng ok ...mà ohuj tùng giờ nghe bảo là Thaco set giá rất tốt .. nếu anh mua GLC nên đợi bản mới ra sắp về rồi .. đừng mua bảng củ
Harman Kardon nghe chán lắm, bọn Mỹ làm cái gì cũng tốt mỗi loa thì kém hẳn

• Like
Reactions: Huboss
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
GLC chạy chán lắm .. em đang đi con 200 4 matic .. băng sau chật hơn X3 .. âm thanh tuỳ mõii ngừoi chứ em thấy HK cũng ok ...mà ohuj tùng giờ nghe bảo là Thaco set giá rất tốt .. nếu anh mua GLC nên đợi bản mới ra sắp về rồi .. đừng mua bảng củ
đùng rồi bản cũ cái màn hình vừa nhỏ vừa xấu

• Like
Tập Lái
12/1/24
2
0
1
32
Hộp số 9 cấp nhưng chuyển số như cái qq ... lâu lâu giật cái .. cửa thì kêu op ẹp .. giờ mắc thêm cái lỗi rè rè taplo .. mà cái xe mới đi có 6000km , máy lạnh thì để 2 tuần kg chạy sẽ có mùi chua ... gạt mưa thì nhảy như bị giật kinh phong ..còn vô số lỗi nhỏ .. à mà kệ mịa vì lõ mua rồi :D :D
Em muốn nhắn tin ib a hỏi riêng chút về trải nghiệm này mà k thề nào nhắn đc, a có thể cho e xin ib riêng đc k ạ

Tập Lái
12/1/24
2
0
1
32
Vẫn bình thường mà .. mình có chận ai đâu
E k nhắn đc ạ, a có thể cho e xin zl để xin hỏi chút kinh nghiệm k ạ, e cảm ơn ạ, e k gửi ib đc vì diễn đàn lỗi k kích hoạt đc sđt để mở tính năng, xem profile thì bị báo limited :(

Tập Lái
2/9/13
9
22
3
Ko phải bác ...mình ko thích Auto start /stop kich in nên 100% bước lên xe là off cái chức năng này... nên khi xe dừng máy vẫn hoạt động bình thường....
Gần đây đi đổ xăng để ý thì lại hết cái vụ rùng xe này ...( chỉ khi đổ xăng , máy đang nổ)

Mình đi 320i vợ con còn ngồi trong xe cũng nói có cái vụ xe nó rùng cái khi qua nửa bình hay 2/3 gì đó. Mình ra ngoài xe nên không rõ. Mình không nghĩ là lỗi đâu.

4/3/19
499
282
66
28
Gạt nước của GLC/GLE and một số xe Merc khác đều bị như vậy. Quá tệ cho một xe ở giá này. Có khi nó giật giật (skipping) rất tệ hại. Có một cách làm để giảm là bạn chùi kính và quạt nước thật kỹ. Khi hai thứ này sạch thì nó đỡ hơn.
Cái skipping này thì bác xem góc tì của lưỡi gạt với mặt kính xem, nếu nó bị lệch là nó skip, góc chuẩn là lưỡi phải vuông góc với mặt kính, nếu lệch thì bẻ lại cho nó vuông nhé bác. Link video hướng dẫn và confirm kết quả:

Attachments

• Like