Tập Lái
21/9/17
9
2
3
33
Khi Mini về Việt Nam dự là sẽ có sức mua lớn đây vì tui thấy nhiều anh em đang hóng hớt quá chừng, hẳn là mấy ngày nay cứ xôn xao về em mini
Mình nhìn thấy bên ngoài vậy cũng ok nhưng sao vào bên trong thấy khá nhỏ đấy, đi tầm 4 người thấy cũng ko có không gian mấy nhỉ

Tập Lái
21/9/17
9
0
1
42
Nhiều anh muốn sưu tầm xe thì tậu một em về để tạo sự khác biệt đi, em xe này nhìn cổ kính có hơi hướng thập niên trước, lái thấy hay hay sao ak

Tập Lái
21/9/17
10
0
1
39
Mini là của hãng nào vậy các bác, xe nhập về Việt Nam mình nguyên chiếc đúng ko?

Tập Lái
21/9/17
9
0
1
34
Sao mình nhìn con xe này ko ưng ý cho lắm, chấm 7/10 thôi đấy - ý kiến cá nhân của riêng em nghen mọi người :*

Tập Lái
21/9/17
12
0
1
52
Dự là giá sẽ sấp sỉ 1 tỉ đấy các cụ ạ, thấy em nó hẳn là mở được mui lên, vừa cổ kính vừa hiện đại đấy

Tập Lái
13/9/17
12
0
1
25
Dự là giá sẽ sấp sỉ 1 tỉ đấy các cụ ạ, thấy em nó hẳn là mở được mui lên, vừa cổ kính vừa hiện đại đấy
Về đây, thuế má lại ngay dịp tết nhu cầu mua xế hộp của anh em tăng cao nên giá sẽ ko như là mơ đâu nhá

Tập Lái
21/9/17
12
0
1
52
Về đây, thuế má lại ngay dịp tết nhu cầu mua xế hộp của anh em tăng cao nên giá sẽ ko như là mơ đâu nhá
Đèn trước có thiết kế hình tròn nhìn con xe có vẻ cứng cáp hơn hẳn, lại thêm cái logo nữa, mình thấy khá hợp lí

Tập Lái
13/9/17
12
0
1
25
Đèn trước có thiết kế hình tròn nhìn con xe có vẻ cứng cáp hơn hẳn, lại thêm cái logo nữa, mình thấy khá hợp lí
Dấu ấn Anh Quốc được thể hiện khá là rõ với hình ảnh của lá cờ, ngay khoang lái có hình của cờ được thay đổi màu theo màu đèn cabinnữa kìa

Tập Lái
21/9/17
9
0
1
30
Cụ nào mua con này về tặng vợ là đúng bài, nhỏ nhỏ như này phụ nữ đi nhìn hợp lí lắm, với chạy trong thành phố dễ dàng hơn

Tập Lái
21/9/17
12
0
1
34
Thấy thì ghiền đó nhưng không biết có bất tiện không do nhìn con xe khá nhỏ, 4 người ngồi cũng ko được thoải mái cho lắm