Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn
CÁC BẠN CHỈ NHÌN 1 PHÍA , TẠI SAO HỌ LÀM VẬY , BỞI VÌ ĐA SỐ NGƯỜI CHẠY XE HƠI VIÊT NAM ĐỀU KHÔNG CÓ NÃO . CÓ KHI BỌN CHÚNG (TÀI XẾ XE ÔTÔ ) ĐẬU NGAY TRƯỚC CỔNG RA VÀO .

Tại sao bác bảo " đa số chạy xe hơi đều không có não ".
Em đề nghị " triệu tập " bác lên phường để " giải trình " vì câu nói này nghen.
( đã vậy còn viết chữ HOA xem mà nhức cả mắt ). :oops:

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
CÁC BẠN CHỈ NHÌN 1 PHÍA , TẠI SAO HỌ LÀM VẬY , BỞI VÌ ĐA SỐ NGƯỜI CHẠY XE HƠI VIÊT NAM ĐỀU KHÔNG CÓ NÃO . CÓ KHI BỌN CHÚNG (TÀI XẾ XE ÔTÔ ) ĐẬU NGAY TRƯỚC CỔNG RA VÀO .

HỌ ????? .....làm vậy ? Mày là thằng chủ nhà hả ? Sao dám miệt thị tụi tao là không có não ? Mất dạy !

• Like
Reactions: Phuongmlt
Hạng B2
19/2/13
241
560
93
Miễn ko đậu xe trước cổng, chắn lối vô nhà ổng thì thôi, có gì đâu.
Gần nhà em, có 1 thằng mất dạy cực kỳ. Nhà nó có oto, nhưng nó chả bao giờ đậu trước nhà nó, mà cứ quất trước cửa nhà mình. Đi đâu về cũng phải tìm nó để "nhờ" nó dời xe cho mình de xe vào nhà.
Mà chửi nó thì ông bà bô ý kiến, kêu hàng xóm có gì đâu.
Ko lẽ bữa nào tông thẳng vào xe nó.

Thì bác mang xe qua nhà nó đậu

• Like
Reactions: Phuongmlt
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Cái này là do Cái gì đã làm cho những con người xứ ta làm như vậy??? Do ăn phải đồ ăn hay uống phải nước Vối???

D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
HỌ ????? .....làm vậy ? Mày là thằng chủ nhà hả ? Sao dám miệt thị tụi tao là không có não ? Mất dạy !

Tên đó ko có xe nên GATO đấy bác ơi ... :rolleyes:

Gần nhà e cũng có nhiều hàng quán ăn, hồi xưa e dễ tính cug để cho quán để khách đậu nhờ xe hơi, xe máy, nhưng dần e nhận ra là do mình dễ quá nên lâu ngày họ xem việc đậu xe ở trước nhà mình là điều hiển nhiên, & ko phải ai cũng biết điều dời xe đúng lúc cho mình đưa xe vô nhà. Gặp bữa thấy xe mình về tới nhà mà mấy thằng bảo vệ trơ mắt ếch ra nhìn, ko chịu đi kêu giúp chủ xe hơi hoặc tự giác dời xe máy ra cho e vô nhà - e fai tự làm hết từ A-Z; hoặc khách, bạn bè e đi xe hơi đến nhà ko có chỗ đậu, fai đi tìm chỗ khác, điều đó quá bất tiện. Sau này e oải wa', fai dặn người nhà cứ thấy xe nào ko quen biết mon men đậu trước nhà thì fai đuổi gấp, tránh phiền phức .. :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: super7series