V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com
Và phân biệt chỉ qua một post ai là người mua thật ai là sâu trá hình :)

Ở box này, không bao gồm những bác luôn nói rõ nghiệp vụ liên quan, còn lại, nếu ai đó trá hình thì em chịu không phân biệt được. Nội công của đội "đó" cao lắm rồi bác ạ, kỹ năng của họ thật tuyệt vời !

Hạng B2
27/6/09
123
26
18
48
Để cho rõ, xin thưa các bác em không phải là sâu, cũng không phải là những người đầu tư BDS chuyên nghiệp, em chỉ đang tìm hiểu về loại hình đầu tư BDS nghỉ dưỡng này vì em thấy họ cam kết như vậy thấy khá là hấp dẫn nên em mới lên đây tham khảo, Link em đưa ở trên chỉ là một ví dụ, vì còn rất nhiều các dự án khác nữa. chỉ cần Google BDS nghỉ dưỡng là sẽ ra hàng loat...

V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com
Để cho rõ, xin thưa các bác em không phải là sâu, cũng không phải là những người đầu tư BDS chuyên nghiệp, em chỉ đang tìm hiểu về loại hình đầu tư BDS nghỉ dưỡng này vì em thấy họ cam kết như vậy thấy khá là hấp dẫn nên em mới lên đây tham khảo, Link em đưa ở trên chỉ là một ví dụ, vì còn rất nhiều các dự án khác nữa. chỉ cần Google BDS nghỉ dưỡng là sẽ ra hàng loat...

Em chưa thấy bác nào comment nói bác là sale cả?

Hạng B2
23/6/14
139
808
93
Saigon
"Rủi ro là có khả năng tiền lợi tức được cdt chia có thể đè chết người...theo nghĩa đen"

Hạng B2
1/5/10
330
429
78
41
Vấn đề của Condotel em cân nhắc bữa giờ trước khi xuống tiền căn Trần Phú đó là, ks khoảng 1000 căn, nếu Vin chỉ bán được 500 căn thì dĩ nhiên những căn còn lại Vin sẽ trực tiếp quản lý, và làm sao mình kiểm soát được mức độ công bằng của Vin khi họ sẽ ưu tiên những căn mà họ làm CSH để bán phòng trước,. Chưa kể ở NT Vin có tới 3 ks, nên việc cạnh tranh trực tiếp với Vin là cả vấn đề.
Tiếp nữa là về chính sách, lúc này mặc dù căn hộ là của mình, nhưng lại giao cho Vin quản lý, nếu sau 5 năm họ thay đổi cam kết thì mình có thể làm gì?