Tập Lái
2/4/17
6
30
13
Thân chào mọi người trong diễn đàn,
Tình hình theo em nghe thì nhà đất tại Bình Chánh mỗi lúc một sốt, chưa có dấu hiệu chững lại. Thêm thông tin là lên quận thì chưa đủ điều kiện với vừa có lệnh của Bác Thăng là sẽ siết quân luật về vấn đề xây dựng nhà nhưng nhìn chung là do nhu cầu quá lớn của người dân về vấn đề nhà ở nên quỹ đất sẽ vẫn được tiêu thụ tốt tại Bình Chánh.
Em thì mới tìm hiểu đất ở bình chánh nên nhờ các bác trên diễn đàn chỉ giáo thêm, chủ yếu trước giờ đọc tin thì nhiều chứ thực địa thì mới chỉ đi vài lần, chưa hình dung rõ cái thằng muốn đòi lên quận nó thế nào? nên đầu tư ở chỗ nào cho thuận tiện, thị trường có chững lại thì cho thuê vẫn cứ ổn.
Cám ơn các bác trong diễn đàn nhiều!

• Like
Reactions: CHANG CHANG
Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Bình Chánh to vật vã. Từ Trung Sơn 130tr/m2 đến giáp Long An 6-7tr/m2.
Bác có Khẩu vị gì và thuộc phân khúc nào, nói rõ 1 chút để anh em OS dễ tư vấn

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/4/17
6
30
13
Bình Chánh to vật vã. Từ Trung Sơn 130tr/m2 đến giáp Long An 6-7tr/m2.
Bác có Khẩu vị gì và thuộc phân khúc nào, nói rõ 1 chút để anh em OS dễ tư vấn
Mình có khẩu vị trong khoảng trung trung tầm 6,7tr-15tr/m2. Cám ơn bác đã nhắc, khu này chắc giáp long an, tân phú (vĩnh lộc A, vĩnh lộc B)

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Mình có khẩu vị trong khoảng trung trung tầm 6,7tr-15tr/m2. Cám ơn bác đã nhắc, khu này chắc giáp long an, tân phú (vĩnh lộc A, vĩnh lộc B)
VL A với VL B là thuộc hàng tầm trung ơ BC mà bác. Làm gì có giá 6,7-15tr/m2 đất có sổ hồng đâu ạ

• Like
Reactions: Liembk
Hạng B2
14/9/16
154
4.292
93
VL A với VL B là thuộc hàng tầm trung ơ BC mà bác. Làm gì có giá 6,7-15tr/m2 đất có sổ hồng đâu ạ
B có đầu tư chưa? Tầm 1t thì mua khu nào được? Em xem trên mạng giá VLA VLB cũng quanh 1t

Tập Lái
2/4/17
6
30
13
Uhm, đất chưa lên thổ cư chứ có rồi giá cao lắm!

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
B có đầu tư chưa? Tầm 1t thì mua khu nào được? Em xem trên mạng giá VLA VLB cũng quanh 1t
Trên mạng thì nói làm gì, chừng nào bác liên lạc rồi tới địa bàn xem cụ thể rồi biết. Đất 1 tỷ o VL giờ có lẽ chỉ có giấy tay

• Like
Reactions: Linh74